MUWASA wafanya maajabu, wazungu watua Moshi kuja kushangaa


kokontiko

kokontiko

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
13,538
Points
2,000
kokontiko

kokontiko

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
13,538 2,000
Wanazalisha 27% zaidi halafu wamezima mitambo?It sounds weird!
 
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2017
Messages
5,284
Points
2,000
Age
42
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2017
5,284 2,000
Kweli we ni kichaa kabisa.mvua zote za bukoba mwaka mzima eti kuwe na shida ya maji? Hivi tz kunasehemu inayopata mvua kama Bukoba? Hivi unajua bukoba kuna maziwa kibao mfano ikimba huko Bukoba vijijini,burigi na lile la kule karagwe na bado hujagusa ziwa Victoria.
Mamlaka ya maji bukoba inaitwa buwasa hebu ifuatilie na miradi yake sio kuongelea upupu hapa ndo maana Meno yako yameoza

Sent using Jamii Forums mobile app
Kumbe wewe Ni empty kbs
navyosema uhayan simaanishi bukoba tu namaanisha n'a muleba,misenyi je muleba sio kwa wahaya? Nenda nshamba uulize dumu la maji ni sh ngapi,kule kimwani, nyakabango,ngenge etc pia kukame kabisa je sio uhayan? Ficha ujinga wako mkuu
1154661273-jpeg.1074878
 
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2017
Messages
5,284
Points
2,000
Age
42
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2017
5,284 2,000
Kweli we ni kichaa kabisa.mvua zote za bukoba mwaka mzima eti kuwe na shida ya maji? Hivi tz kunasehemu inayopata mvua kama Bukoba? Hivi unajua bukoba kuna maziwa kibao mfano ikimba huko Bukoba vijijini,burigi na lile la kule karagwe na bado hujagusa ziwa Victoria.
Mamlaka ya maji bukoba inaitwa buwasa hebu ifuatilie na miradi yake sio kuongelea upupu hapa ndo maana Meno yako yameoza

Sent using Jamii Forums mobile app
Kumbe wewe Ni empty kbs
navyosema uhayan simaanishi bukoba tu namaanisha n'a muleba,misenyi je muleba sio kwa wahaya? Nenda nshamba uulize dumu la maji ni sh ngapi,kule kimwani, nyakabango,ngenge etc pia kukame kabisa je sio uhayan? Ficha ujinga wako mkuuView attachment 1074878
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
3,854
Points
2,000
Age
24
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
3,854 2,000
Kumbe wewe Ni empty kbs
navyosema uhayan simaanishi bukoba tu namaanisha n'a muleba,misenyi je muleba sio kwa wahaya? Nenda nshamba uulize dumu la maji ni sh ngapi,kule kimwani, nyakabango,ngenge etc pia kukame kabisa je sio uhayan? Ficha ujinga wako mkuuView attachment 1074878
Nshamba ni moja ya maeneo maarufu yanayozalisha ndizi bukoba Kwa Sana Nshamba gani isiyo na migomba
 
chazy255

chazy255

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2016
Messages
1,044
Points
2,000
chazy255

chazy255

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2016
1,044 2,000
Kuna watu wanasifia tu kuna wakati maji Moshi ni ya shida aisee. Acheni kudanganya.
 

Forum statistics

Threads 1,295,239
Members 498,180
Posts 31,203,826
Top