MUWASA wafanya maajabu, wazungu watua Moshi kuja kushangaa


MSAGA SUMU

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2015
Messages
4,979
Points
2,000
MSAGA SUMU

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined May 25, 2015
4,979 2,000
Katika hali isiyo ya kawaida lakini sio kawaida zaidi kwa nchi ya Kiafrika kufanya hivyo, mamlaka ya maji safi na maji taka mji wa Moshi (MUWAS) imeamua kuzima mtambo wake mmoja baada ya kuzalisha maji ya ziada kwa asilimia 270%.
Hali hiyo ilizishitua mamlaka nyingi za maji duniani ambapo mamlaka zinazohusika na maji Cape Town na California ,ambazo kwa kiasi kikubwa zimekumbwa na uhaba wa maji walifunga safari hadi Moshi kuja kujifunza ni hasa watu hawa wamewezaje.

Bila hiana MUWSA iliwapa elimu muhimu ya kuweza zalisha maji ya ziada katika maeneo yao ambapo walisema siri kubwa ni utanzaji wa vyanzo vya maji pamoja na uwekezaji mkubwa uliofanya na serikali katika mitambo na miundombinu mingine.
Mamlaka nyingine mbili nazo kuzima mitambo kabla ya mwisho wa mwaka huu.
 
kiraia

kiraia

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,685
Points
1,500
kiraia

kiraia

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
1,685 1,500
Katika hali isiyo ya kawaida lakini sio kawaida zaidi kwa nchi ya Kiafrika kufanya hivyo, mamlaka ya maji safi na maji taka mji wa Moshi (MUWAS) imeamua kuzima mtambo wake mmoja baada ya kuzalisha maji ya ziada kwa asilimia 270%.
Hali hiyo ilizishitua mamlaka nyingi za maji duniani ambapo mamlaka zinazohusika na maji Cape Town na California ,ambazo kwa kiasi kikubwa zimekumbwa na uhaba wa maji walifunga safari hadi Moshi kuja kujifunza ni hasa watu hawa wamewezaje.
Bila hiana MUWSA iliwapa elimu muhimu ya kuweza zalisha maji ya ziada katika maeneo yao ambapo walisema siri kubwa ni utanzaji wa vyanzo vya maji pamoja na uwekezaji mkubwa uliofanya na serikali katika mitambo na miundombinu mingine.
Mamlaka nyingine mbili nazo kuzima mitambo kabla ya mwisho wa mwaka huu.
Uliza vizuri kama ni serikali au Germany wamefanya hiyo project. Kama ni serikali mbona wasifanye mikoa mingine?
 
ZENJIBARIA

ZENJIBARIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
546
Points
1,000
ZENJIBARIA

ZENJIBARIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
546 1,000
mi nashangaa hao wanaotoka capetown na california wanakuja kujifunza nini hasa,wao hawajui kutanza maji au miundo mbinu mizuri ya maji inazalishwa tz? mi nnachokiona tafauti ni kuwa inawezekana eneo la moshi kuna maji mengi na watumizi wa maji ni kidogo kulinganisha na maeneo mangeni,hilo labda ndio la ajabu
 
Subira the princess

Subira the princess

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2018
Messages
857
Points
1,000
Subira the princess

Subira the princess

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2018
857 1,000
Katika hali isiyo ya kawaida lakini sio kawaida zaidi kwa nchi ya Kiafrika kufanya hivyo, mamlaka ya maji safi na maji taka mji wa Moshi (MUWAS) imeamua kuzima mtambo wake mmoja baada ya kuzalisha maji ya ziada kwa asilimia 270%.
Hali hiyo ilizishitua mamlaka nyingi za maji duniani ambapo mamlaka zinazohusika na maji Cape Town na California ,ambazo kwa kiasi kikubwa zimekumbwa na uhaba wa maji walifunga safari hadi Moshi kuja kujifunza ni hasa watu hawa wamewezaje.
Bila hiana MUWSA iliwapa elimu muhimu ya kuweza zalisha maji ya ziada katika maeneo yao ambapo walisema siri kubwa ni utanzaji wa vyanzo vya maji pamoja na uwekezaji mkubwa uliofanya na serikali katika mitambo na miundombinu mingine.
Mamlaka nyingine mbili nazo kuzima mitambo kabla ya mwisho wa mwaka huu.
Matunda ya chadema
 
MAKANJAMNA

MAKANJAMNA

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
1,079
Points
2,000
MAKANJAMNA

MAKANJAMNA

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
1,079 2,000
mi nashangaa hao wanaotoka capetown na california wanakuja kujifunza nini hasa,wao hawajui kutanza maji au miundo mbinu mizuri ya maji inazalishwa tz? mi nnachokiona tafauti ni kuwa inawezekana eneo la moshi kuna maji mengi na watumizi wa maji ni kidogo kulinganisha na maeneo mangeni,hilo labda ndio la ajabu
Hivi lazima kila kitu ni kubeza tu?? Penye pongezi wapewe maana pia kuna maeneo maji yapo ya kutosha hata zaidi ya matumizi na still hawajafika 60%.

Lakini hulazimishwi..
 
ZENJIBARIA

ZENJIBARIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
546
Points
1,000
ZENJIBARIA

ZENJIBARIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
546 1,000
Hivi lazima kila kitu ni kubeza tu?? Penye pongezi wapewe maana pia kuna maeneo maji yapo ya kutosha hata zaidi ya matumizi na still hawajafika 60%.

Lakini hulazimishwi..
sio kubeza ni mshangao tu,hicho kitu cha ajabu ni kipi hasa ambacho watu wanakuja kujifunza hapa,au habari ya mtoa mada haijakamilika?
kwa sababi hizo nchi zina miundo mbinu ya viwango vya juu sana na pia wana uwezo mkubwa kuweza kutanza maji,kama marekani wameondoa tatizo ka maji kwa zaidi ya miaka 200 sasa
 
Roman Israel Esq

Roman Israel Esq

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2017
Messages
2,011
Points
2,000
Roman Israel Esq

Roman Israel Esq

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2017
2,011 2,000
Katika hali isiyo ya kawaida lakini sio kawaida zaidi kwa nchi ya Kiafrika kufanya hivyo, mamlaka ya maji safi na maji taka mji wa Moshi (MUWAS) imeamua kuzima mtambo wake mmoja baada ya kuzalisha maji ya ziada kwa asilimia 270%.
Hali hiyo ilizishitua mamlaka nyingi za maji duniani ambapo mamlaka zinazohusika na maji Cape Town na California ,ambazo kwa kiasi kikubwa zimekumbwa na uhaba wa maji walifunga safari hadi Moshi kuja kujifunza ni hasa watu hawa wamewezaje.

Bila hiana MUWSA iliwapa elimu muhimu ya kuweza zalisha maji ya ziada katika maeneo yao ambapo walisema siri kubwa ni utanzaji wa vyanzo vya maji pamoja na uwekezaji mkubwa uliofanya na serikali katika mitambo na miundombinu mingine.
Mamlaka nyingine mbili nazo kuzima mitambo kabla ya mwisho wa mwaka huu.
Hongera watu wa Moshi.
 

Forum statistics

Threads 1,285,009
Members 494,369
Posts 30,847,189
Top