Sasa mtu anayeishi Zanzibar miaka 10, tuseme dada yangu katoka Mwanza, ku apply u Zanzibari ana apply wapi? Idara ya uhamiaji ya Zanzibar iko wapi? Passport ya Zanzibar inatolewa wapi? UZanzibari una hati gani?
Maana Mwinyi kazaliwa Kivure mkoa wa Pwani, bara, na kaenda kuwa rais wa Zanzibar, na sijasikia yeye wala mtu mwingine yeyote alivyoomba uZanzibari kwa sifa ya kukaa Zanzibar miaka 10.
Watanganyika wengi(ukiwemo wewe) hawajui historia ya tanganyika yao,tofauti na wazanzibar wanaolinda historia ya nchi yao zanzibar,ushahidi wa haya nnayo kwambia hadi hii leo mzanzibar anajinasibu kwa uzanzibar wake tofauti na mtanganyika anaona matusi kumuita mtanganyika.
Watanganyika wengi(ukiwemo wewe) hawajui historia ya tanganyika yao,tofauti na wazanzibar wanaolinda historia ya nchi yao zanzibar,ushahidi wa haya nnayo kwambia hadi hii leo mzanzibar anajinasibu kwa uzanzibar wake tofauti na mtanganyika anaona matusi kumuita mtanganyika.
Habari za nchi na taifa (mbali na kabila) ni habari tulizoletewa tu na wageni, zimeanza katika mkataba wa Westphalia, baada ya kile kilichoitwa "Vita vya Miaka 30" huko Ulaya.
Vita ilipiganwa kati ya mwaka 1618 mpaka mwaka 1648.
Wakati wewe unataka kuniambia sijui historia ya taifa la Tanganyika, mimi nakueleza wewe kuhusu historia ya wazo la taifa.
The HISTORY Channel - Geschichte erleben! The HISTORY Channel ist der deutschsprachige Pay-TV-Sender für spannende Dokumentationen und macht die Faszination von Menschen und Ereignissen täglich greifbar!
Habari za nchi na taifa (mbali na kabila) ni habari tulizoletewa tu na wageni, zimeanza katika mkataba wa Westphalia, baada ya kile kilichoitwa "Vita vya Miaka 30" huko Ulaya.
Vita ilipiganwa kati ya mwaka 1618 mpaka mwaka 1648.
Wakati wewe unataka kuniambia sijui historia ya taifa la Tanganyika, mimi nakueleza wewe kuhusu historia ya wazo la taifa.
The HISTORY Channel - Geschichte erleben! The HISTORY Channel ist der deutschsprachige Pay-TV-Sender für spannende Dokumentationen und macht die Faszination von Menschen und Ereignissen täglich greifbar!
Mzanzibar ni mtu wa visiwani zanzibar na mtanganyika ni mtu kutoka mrima,saivi kuna wahamiaji haramu kutoka mrima hujifanya nao ni wazanzibar tena hukamata madaraka na kuanza kuwatawala wazanzibar na kujifanya wazanzibar kumbe kutoka mrima(mapandikizi)
Mzanzibar ni mtu wa visiwani zanzibar na mtanganyika ni mtu kutoka mrima,saivi kuna wahamiaji haramu kutoka mrima hujifanya nao ni wazanzibar tena hukamata madaraka na kuanza kuwatawala wazanzibar na kujifanya wazanzibar kumbe kutoka mrima(mapandikizi)
Hawa wanaotawala saizi sio wazanzibar au acha ubaguzi mkuu hata kama hamkubaliani ideology na wenzako jifunze kuvumiliana na nyie CUF siku mkipata dola hamtabuguziwa
Sio km cjaelewa ayo maswali yako lkn kuna comment apo juu nilikuambia kiuhalisia haya mambo ya uzanzibar ni ni magum kuyatafsir lkn mm nimekujib kutokana na swali lako
Na ndivo ilivyo sina uhakika km hadi sasa vitabu vya uraia vya shule za msing zaznzibar hili suala limo lkn miaka ya nyuma nishaliona
Nani mzanzibar na nani mtanzania tena na tafouti wamewekewa
Hawa wanaotawala saizi sio wazanzibar au acha ubaguzi mkuu hata kama hamkubaliani ideology na wenzako jifunze kuvumiliana na nyie CUF siku mkipata dola hamtabuguziwa
Sio km cjaelewa ayo maswali yako lkn kuna comment apo juu nilikuambia kiuhalisia haya mambo ya uzanzibar ni ni magum kuyatafsir lkn mm nimekujib kutokana na swali lako
Na ndivo ilivyo sina uhakika km hadi sasa vitabu vya uraia vya shule za msing zaznzibar hili suala limo lkn miaka ya nyuma nishaliona
Nani mzanzibar na nani mtanzania tena na tafouti wamewekewa
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.