Mustakabali wa usalama wa Tundu Lissu

Mustakabali wa usalama wa Tundu Lissu

Kumbe sometime uwa wanaccm mnawaza kwa kutumia ubongo.

Swala la lissu kwakweli kulindwa na mapolice wa nchi hii no nalikataa ..

Walinzi wa chama nao ni rahisi kurubuniwa na serikali ..

Lissu anatakiwa kulindwa na Umma wa watanzania na Mungu tu sio watu wa hovyo labda kama ni ulinzi toka nje ya nchi..

..nadhani sasa hivi hata kumkamata hovyo-hovyo wataacha.

..na ni faida kwa serikali na ccm kama TL ataendelea kuishi bila kusumbuliwa na mtu yeyote.
 
Kwa Pressure ilivyo nadhani wapanga mikakati wamegundua jamaa ni maarufu kuliko waliyokuwa wanafikiria, wasipoangalia wameshajenga chuki mbaya sana na Raia wanajua ni wao wamefanya, Kitakachofuata watu wataanza kuwindana wao kwa wao, Mtu na mtu, Chama kwa chama, kabila kwa kabila mwisho wa siku siwezi tabiri kila mtu anajua

Unafikiri Tundu amepigwa risasi kwa sababu ya umaarufu! Hebu jaribu kufikiri usijipebupofu wa ubongo!!
 
Sijui kama na nyie wengine mmelifikiria hili...

Pindi Mh. Lissu atapopona na kurejea katika hali yake ya kawaida [ni matumaini yangu atapona kabisa], hali ya usalama wa maisha yake na familia yake itakuwaje?

Ni nani atamlinda? Chama chake kitampatia walinzi binafsi wasio na uhusiano wowote ule na serikali ya CCM au?

Manake kwa jinsi ambavyo wingu la ushukiwa wa uhusika dhidi ya serikali ya Magufuli lilivyotanda juu yake, kweli kabisa mnadhani serikali ikitoa ulinzi huo ulinzi utaaminika?

Ingekuwa ni mimi nisingeweza kabisa kuamini walinzi nitakaopewa na watu ambao wananchi wengi wanawahisi kuwa ndo wahusika wakuu wa jaribio la ushambulizi dhidi ya uhai wangu!

Wasiwasi wangu mkubwa ni kwamba, kwa vile hao watu hawakumaliza hiyo kazi yao ovu [kumuua], huenda huko waliko sasa hivi wanapanga mkakati wa jinsi ya kuimaliza hiyo kazi endapo akirudi tena nchini.

Na je, Lissu atarejea tena nchini pindi apatapo afueni au ataamua kuishi ukimbizini kwa kuhofia maisha yake?

Mimi nadhani atarejea nchini hata kama hali ya usalama wake haitokuwa ya kueleweka wala kuaminika.

Kwa jinsi alivyo sitoshangaa kabisa kama atawathubutisha [dare them] wammalize kabisa kuliko kuacha kupigania kile anachokiamini.

Hili jambo naamini linaweza kuitia doa kubwa sana serikali ya Magufuli na CCM. Ni muda tu ndo utaotuambia kama huu ndo mwanzo wa mwisho wa CCM kushika dola na hatimaye kumeguka vipande vipande .

Jumapili njema.
Je umesahau hiyo hiyo chadema inamamafia ,unakumbuka kunabaadhi ya viongoz wa chadema wamekufa mikoni mwa madereva wa cdm ,,umzaniaye kumbe siye kama mim ningekua lisu nisingeami hata ulinzi wa chadema coz nao mafia zaidi,,so usitapetape mkuu
 
Mi ningekuwa Magufuli unafiki ningeacha mbali kabisa ili tufundishane adabu! Nawaachia chadema wamlinde mtu wao askari waaachane naye kabisa. Maana kama hawaniamini najikosha nini? Wale vijana wanaofunzwa porini sijui red bri.... Wafanye kazi yao.
Nyumbu
 
Sijui kama na nyie wengine mmelifikiria hili...

Pindi Mh. Lissu atapopona na kurejea katika hali yake ya kawaida [ni matumaini yangu atapona kabisa], hali ya usalama wa maisha yake na familia yake itakuwaje?

Ni nani atamlinda? Chama chake kitampatia walinzi binafsi wasio na uhusiano wowote ule na serikali ya CCM au?

Manake kwa jinsi ambavyo wingu la ushukiwa wa uhusika dhidi ya serikali ya Magufuli lilivyotanda juu yake, kweli kabisa mnadhani serikali ikitoa ulinzi huo ulinzi utaaminika?

Ingekuwa ni mimi nisingeweza kabisa kuamini walinzi nitakaopewa na watu ambao wananchi wengi wanawahisi kuwa ndo wahusika wakuu wa jaribio la ushambulizi dhidi ya uhai wangu!

Wasiwasi wangu mkubwa ni kwamba, kwa vile hao watu hawakumaliza hiyo kazi yao ovu [kumuua], huenda huko waliko sasa hivi wanapanga mkakati wa jinsi ya kuimaliza hiyo kazi endapo akirudi tena nchini.

Na je, Lissu atarejea tena nchini pindi apatapo afueni au ataamua kuishi ukimbizini kwa kuhofia maisha yake?

Mimi nadhani atarejea nchini hata kama hali ya usalama wake haitokuwa ya kueleweka wala kuaminika.

Kwa jinsi alivyo sitoshangaa kabisa kama atawathubutisha [dare them] wammalize kabisa kuliko kuacha kupigania kile anachokiamini.

Hili jambo naamini linaweza kuitia doa kubwa sana serikali ya Magufuli na CCM. Ni muda tu ndo utaotuambia kama huu ndo mwanzo wa mwisho wa CCM kushika dola na hatimaye kumeguka vipande vipande .

Jumapili njema.
Lissu hatahitaji ulinzi wa Polisi wala usalama wa Taifa kama kweli amuamini Mungu.Kilichomponya kwa risasi zote zile ni Amri ya Mungu na nadhani hata angekuwa na mlinzi ndani ya gari probably akiwa na kisu cha jikoni (pistol) mlinzi huyo asingetoa pua kukabiliana na SMG iliyokuwa inakohoa.
Serikali inahusishwa lakini binafsi nakubaliana na Chahali ya kuwa hii ni "vyombo halali vya dola,watumishi halali wa dola lakini vitendo haramu"Inawezekana hata wakuu wa vitengo vinavyotajwa hawakuwa na habari na jambo hili.
Hebu tuwaze kidogo,
Kuna mtu alikuwa anajibishana sana na Ben Saanane katika mitandao ya kijamii.Mtu huyu akaingia katika kuonekana katika tukio la vyombo vya habari,mtu huyu akatoa kauli kuhusu mwanamuziki aliyepotea na mwanamiziki akapatikana,mtu katajwa kwenye hili nalo.Mtu huyu si kaimu IGP wala mmoja wa wakurugenzi wa TISS.Mtu huyu ni na nani na anawaongoza kina nani?
"Dunia si chochote ila starehe zenye kupita na kudanganya"
 
Lissu atalindwa na serekali Kama ni kuuawa auawe chini ya ulinzi wa vyombo vya dola ilipasipowepo na kisingizio kwa kuwa Wao ndip watakuwa wameshindwa kumulinda.
 
Serikali imegoma kuwakamata wauaji kwa makusudi na hata upelelezi ni kama haufanyiki (Kwa kuwa iliwachukua siku tatu polisi kumtafuta shahidi namba moja dereva wa Lissu na pia jina walilotaja sio lake, kichekesho). Kama serikali itawakamata na kuwafikisha kwenye mkondo wa sheria hao watu kwa vile Lissu anawafahamu na Nape anawafahamu imani inaweza kurudi lakini kwa hali ilivyo sasa hata mtoto mdogo anajua ni serikali na yule Mkuu wa mkoa anayesemwa aliamrisha mauaji kutoka hotelini Dodoma hotel na kuskip repoti ya Makinikia ya almasi
 
Mi ningekuwa Magufuli unafiki ningeacha mbali kabisa ili tufundishane adabu! Nawaachia chadema wamlinde mtu wao askari waaachane naye kabisa. Maana kama hawaniamini najikosha nini? Wale vijana wanaofunzwa porini sijui red bri.... Wafanye kazi yao.
Nyie ndyo wapiga risasi
 
Lissu hatahitaji ulinzi wa Polisi wala usalama wa Taifa kama kweli amuamini Mungu.Kilichomponya kwa risasi zote zile ni Amri ya Mungu na nadhani hata angekuwa na mlinzi ndani ya gari probably akiwa na kisu cha jikoni (pistol) mlinzi huyo asingetoa pua kukabiliana na SMG iliyokuwa inakohoa.
Serikali inahusishwa lakini binafsi nakubaliana na Chahali ya kuwa hii ni "vyombo halali vya dola,watumishi halali wa dola lakini vitendo haramu"Inawezekana hata wakuu wa vitengo vinavyotajwa hawakuwa na habari na jambo hili.
Hebu tuwaze kidogo,
Kuna mtu alikuwa anajibishana sana na Ben Saanane katika mitandao ya kijamii.Mtu huyu akaingia katika kuonekana katika tukio la vyombo vya habari,mtu huyu akatoa kauli kuhusu mwanamuziki aliyepotea na mwanamiziki akapatikana,mtu katajwa kwenye hili nalo.Mtu huyu si kaimu IGP wala mmoja wa wakurugenzi wa TISS.Mtu huyu ni na nani na anawaongoza kina nani?
"Dunia si chochote ila starehe zenye kupita na kudanganya"
DAB
 
Back
Top Bottom