Mustakabali wa usalama wa Tundu Lissu

Mustakabali wa usalama wa Tundu Lissu

Hii ni hatari sana kwa TAL anayofanyiwa na wanaojiita wapendwa wake wakiongozwa na CDM tangu Dodoma hadi hapo Nairobi. He wanapoonyesha kutokuwa na imani na Tanzania wanataka kusema sasa TAL ni mkimbizi wa kisiasa anayetafuta pa kuishi lakini siyo Tanzania? Hii ni sawa na kumuamria mwanao under 18, je inahakika akikua atayakubali maamuzi yako? Nahisi hawa jamaa wanataka kumfanya mgonjwa huyu asirudi kwao na ashindwe kusema anachokijuwa. Tuwaangalie vyema hasa nawakumbusha ndugu wa TAL mshituke kabla hayajafika mbali haya mambo
 
Acha kufanya Kazi ya kichawi mchana kweupee!.
Kifupi maisha ya Lissu ni Mungu pekee ndo hujua hatima ya wanadamu hapa duniani. Maisha ya Lissu hayalindwi na wanadamu.
Huo ulinzi uusemao ni namna ya kujipa ulaji.
Alilalamika muda mwingi Sana kwamba maisha yake yapo hatarini. Je? Uongozi wa Chadema ulichukua hatua gani dhidi ya kiongozi huyu mwandamizi na muhimu kwa ustawi wa Chadema?.

Ifike mahala tukubali bila aibu na kusema kwamba madhara alioyapata Lissu, Chadema inahusika mojakwamoja bila chenga.
Inasikitisha Leo kaumia na pengine kupata ulemavu wa kudumu ndo mnakuja na vi thread vya hovyo vya kujadili ulinzi wake na familia yake, Acheni kutufanya wajinga kiasi hicho.
Si muda mrefu Sterling alieinjinia tukio la Tundu Lissu atajulikana.

Na injinia huyo yu ndani ya Chadema yenyewe, believe in me guy
 
Hii ni hatari sana kwa TAL anayofanyiwa na wanaojiita wapendwa wake wakiongozwa na CDM tangu Dodoma hadi hapo Nairobi. He wanapoonyesha kutokuwa na imani na Tanzania wanataka kusema sasa TAL ni mkimbizi wa kisiasa anayetafuta pa kuishi lakini siyo Tanzania? Hii ni sawa na kumuamria mwanao under 18, je inahakika akikua atayakubali maamuzi yako? Nahisi hawa jamaa wanataka kumfanya mgonjwa huyu asirudi kwao na ashindwe kusema anachokijuwa. Tuwaangalie vyema hasa nawakumbusha ndugu wa TAL mshituke kabla hayajafika mbali haya mambo
Wewe unafanana na WASiOJULIKANA[emoji196] [emoji216] [emoji379] [emoji379] [emoji84] [emoji117] [emoji108]
 
Acha kufanya Kazi ya kichawi mchana kweupee!.
Kifupi maisha ya Lissu ni Mungu pekee ndo hujua hatima ya wanadamu hapa duniani. Maisha ya Lissu hayalindwi na wanadamu.
Huo ulinzi uusemao ni namna ya kujipa ulaji.
Alilalamika muda mwingi Sana kwamba maisha yake yapo hatarini. Je? Uongozi wa Chadema ulichukua hatua gani dhidi ya kiongozi huyu mwandamizi na muhimu kwa ustawi wa Chadema?.

Ifike mahala tukubali bila aibu na kusema kwamba madhara alioyapata Lissu, Chadema inahusika mojakwamoja bila chenga.
Inasikitisha Leo kaumia na pengine kupata ulemavu wa kudumu ndo mnakuja na vi thread vya hovyo vya kujadili ulinzi wake na familia yake, Acheni kutufanya wajinga kiasi hicho.
Si muda mrefu Sterling alieinjinia tukio la Tundu Lissu atajulikana.

Na injinia huyo yu ndani ya Chadema yenyewe, believe in me guy
Unatafuta pa kupenyea wewe usiyejulikana[emoji196] [emoji216] [emoji84] [emoji84] [emoji379]
 
Acha kufanya Kazi ya kichawi mchana kweupee!.
Kifupi maisha ya Lissu ni Mungu pekee ndo hujua hatima ya wanadamu hapa duniani. Maisha ya Lissu hayalindwi na wanadamu.
Huo ulinzi uusemao ni namna ya kujipa ulaji.
Alilalamika muda mwingi Sana kwamba maisha yake yapo hatarini. Je? Uongozi wa Chadema ulichukua hatua gani dhidi ya kiongozi huyu mwandamizi na muhimu kwa ustawi wa Chadema?.

Ifike mahala tukubali bila aibu na kusema kwamba madhara alioyapata Lissu, Chadema inahusika mojakwamoja bila chenga.
Inasikitisha Leo kaumia na pengine kupata ulemavu wa kudumu ndo mnakuja na vi thread vya hovyo vya kujadili ulinzi wake na familia yake, Acheni kutufanya wajinga kiasi hicho.
Si muda mrefu Sterling alieinjinia tukio la Tundu Lissu atajulikana.

Na injinia huyo yu ndani ya Chadema yenyewe, believe in me guy

Wape mapande, maana wao wanageuzia kibao kwingne
 
Back
Top Bottom