Yaani huyu kasahau wajibu wake mkuu anaongelea mambo ya kupika ka kusafisha nyumba 🤣🤣🤣🤣View attachment 3287224
Uwe tayari kwa sex wamesahau.
Uzi ni batiri sio🤣Muongozo mzuri sana.
Sijaona Morning Glory! Hii ndo inaamsha hari ya siku nzima😁.
kama anaongelea hawa wanawake wa mwendokasi imekula kwake, ndoa ilikuwa zamani tu, kwa sasa ni maigizo tuUnawasemea wanawake wa kizazi kipi mkuu.
Itakua ni kizazi cha jembe na nyundo..🤣Unawasemea wanawake wa kizazi kipi mkuu.
Oyaaa😁Uzi ni batiri sio🤣
Kabisa yani hujakosea😃Oyaaa😁
Hicho ndo kipengele cha muhimu kuliko kupika.
Si ameweka hapo kwenye* mstari wa mwisho kabisaView attachment 3287224
Uwe tayari kwa sex wamesahau.
Important, Hakikisha unafahamu na KUIISHI Lugha yake ya kupokea na kutoa Upendo.View attachment 3287224
Uwe tayari kwa sex wamesahau.
Daah, nimefurahi kuona andiko lako, ulipotea sana..View attachment 3287224
Uwe tayari kwa sex wamesahau.