Muonekano mpya wa Reginald Mengi!

Muonekano mpya wa Reginald Mengi!

Naimagine namshika huyu mzee nazungusha mikono yangu nyuma yake thn french kissing him... Uwii
Pesa mwanaharam


Unavyo uzungusga huo mkono kwa tight ndivyo unayakusanya mahela mengi. Usiuangalie uso, shusha mkono ukamate wallet.tu. Vizee vya dizaini hii huulizwi umechomoa ngapi.
Kwa French kiss, ulimi wake mbona laini tu ka huu wangu? Hutaona tofauti tukiwa mi na weye na ukiwa naye. Ila, kwa yule mnyarwanda wake, hupati nafasi hata ya kumpokea mfuko. Anajua kosa la aliyemtangulia
 
Huyu mzee bwana, hope na mashine anairudisha kwenye ujana. Mashine ya mbabu wa miaka 74 itakuwa kama mlenda.
 
Back
Top Bottom