Hahah babu anapiga kisanola eeh ahh kisanola eh nyataaa!!!Mzee lazima atakuwa nancheza ekibinda nkoi nyumbani.
😀😀😀
Adui yake kafa
K-ly anafanya yake
Ni maamuzi yake ukitaka hata wewe unaweza kupaka easy black kwenye vuzi.Bado sijamuelewa, kwanini apake kanta kichwani kuficha mvi huku akiacha ndevu zimezeeka?
AiseNaimagine namshika huyu mzee nazungusha mikono yangu nyuma yake thn french kissing him... Uwii
Pesa mwanaharam
Aise
HeeeKamuiga mbowe shauri yake ngoja mkuu wa malaika amsome.
Hahah babu anapiga kisanola eeh ahh kisanola eh nyataaa!!!
Maneno yako daah !!, niukweli mtupu ... lakini hauwezi kweli au unaigiza tu hapaNini we nawe