Jidu La Mabambasi
JF-Expert Member
- Oct 20, 2014
- 18,674
- 31,060
Kawa kijana, jamani mtupe siri, so that...
I can, I must, I will.
Hata afanyeje huyo Ni babu tu.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Kidogo afanane na christopher mtikila
Huwezi au?Naimagine namshika huyu mzee nazungusha mikono yangu nyuma yake thn french kissing him... Uwii
Pesa mwanaharam
Saa hivi uhuru anao tangu kizuizi kile kiishe..[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Aise kweli naona kaachia ndevu kama koffie
Ova
nae siku hizi amekua mtu wa kuongea kuliko vitendo. Mara kiwanda cha dawa, Mara kiwanda cha simu, Mara kiwanda cha magari, Kama kachanganyikiwa hivi.hahaha...kweli kiwanda cha sim kimempa docta nuru mpya.....mpaka na pozi za picha amepata za kisasa kabisa
Acha tu,ndo hapo huwa nawaona wanawake ni kiboko aisee..Naimagine namshika huyu mzee nazungusha mikono yangu nyuma yake thn french kissing him... Uwii
Pesa mwanaharam
Si mnapenda vibabu nyie sie saizi yenu mnatuona waduwanziNaimagine namshika huyu mzee nazungusha mikono yangu nyuma yake thn french kissing him... Uwii
Pesa mwanaharam
nae siku hizi amekua mtu wa kuongea kuliko vitendo. Mara kiwanda cha dawa, Mara kiwanda cha simu, Mara kiwanda cha magari, Kama kachanganyikiwa hivi.