Mungu wangu likumbuke Taifa langu la Tanzania

Mungu wangu likumbuke Taifa langu la Tanzania

TumainiEl

Platinum Member
Joined
Jan 13, 2010
Posts
7,278
Reaction score
14,335
Hata kama vifijo na chereko vikiwa na kelele ya mawimbi ya bahari bado kuna kilio ktk mioyo ya watanzania. Jambo sio zuri lina andaliwa katika usiri na wanao ulio tupa macho ya rohoni nakutupa ona siri ambazo wengine hawakuwahi kuziona ama kuzisikia tuna piga magoti na kukuomba utuokoe ktk giza lina taka kulipata Taifa hili.

Mungu wangu najuwa wewe unaona toka sirini kila mkakati nampango unapangwa kwa nia mbayaa juu ya Taifa hili nakamwe hutoruhusu mpango wowote wakishetani kufanikiwa.

Nakuomba Mungu wangu uwashike mkono viongozi wakuu waidara nyeti za usalama ukawape hekima na maarifa makubwa kusimama upande wa watanzania na kuliokoa Taifa hili kutoka mipango mibaya ya Ibilisi.

Mungu wangu waone kwa jicho la huruma vijana wa Taifa hili walio choka nakukata tamaa muangalie kijana yule amechoka anakuhitaji. Mungu tusamehe pale tumekosea maana tulifanya kwa ujinga tu.

Unasema katika neno lako unamwangalia mtu mmoja anaye liombea Taifa. Mungu wangu nina simama kama mtu ulie niita kwa jina lako nakunipa nafasi kuona yale watu hawayaoni Mungu wangu kwa neno la nabii wako nakuomba kila mpango mbaya kuwa gawa watanzania nakuwa fanya wawe na maisha magumu ili wapige magoti usifanikiwe.

Kama Taifa utatuinua tena kwa kishindo na dunia itakiri yupo Mungu wa Tanzania. Kila mkakati iwe ndani ya taifa au nje ya taifa kutugawa nakutuweka mtu kati haitofanikiwa. Taifa hili ni mali yako na hakuna mwenye haki zaidi ya mtanzania mwingine.

Àmen
 
Lord jesus hawez saidia lolote mpaka mtakapo amka ninyi nyote na nduge zenu.

Hii nchi itendelea kuteketea mpka tutakapoamka, mengi hamjui na mengi mabaya yanapita mbele ya macho yenu lkn hamuyaon si kwamba ni vipofu lkn mmejilemaza kwa kutegemea msaada wa viumbe USELESS.
 
Mambo mnayafanya wenyewe kwa makusudi them mnataka kumulilia mungu? Mungu hapa hahusiki kwa lolote. Na kwq taarifa yako ni kuwa Mwenyezi Mungu hasikilizi sio tu kupokea wala maombi ya mtu mwovu hayamfikii.

Dawa ya kuweka mambo sawa mnaijua sema mnakaidi. Dawa ni Katiba Mpya, mahakama huru, uchaguzi huru, polisi huru n.k
 
Mungu hawezi kumbuka taifa la mazuzu na wajinga ambao wanategemea mageuzi yabiganiwe na watu fulani uku wenyewe wakijiweka kando mwisho watu hao wanao wategemea wakika kimya dharau na maneno ya kejeli wanawatupia kwa kuwaona wasaliti au walamba asali as if waliwapa ajira ya kuwapigania.

Kuna muda hata hizo taasisi nyeti katika taifa hili huwa sioni faida yake maana zimejaa makada ambao kwao chama ni bora kuliko taifa nalo hili unamuhitaji Mungu kutoka wapi asaidie?

Mungu sio wa watu wajinga,dhaifu,mazuzu,wasio jitambua,waoga,wanafiki na wajinga

Mungu niwa watu wenye maarifa,uthubutu,kujituma,wapambanaji na wenye maoni.
 
Mkuu

Kabla ya ku accomplish mission yeyote lazima IPATE Baraka toka kwa wananchi kwa kuandaa kilio na mateso Ili aliepo aondolewe kea kisingizio Fulani kama walivofanya kwa mwamba;!


Ulichoona ni propaganda HALISI itakayotumika kumuondoa kitini muhusika hasa Baada ya maisha magumu ya wananchi kiuchumi na kupanda bei bidhaa!!

Kauli ya Mr tembo visiwani inatu alert wenye akili kwamba kuna chakula kinakaribia kuiva!

By the way;-

"Rasimu ya warioba irudi mezani SASA iwe KATIBA MPYA"!
 
Hata kama vifijo na chereko vikiwa na kelele ya mawimbi ya bahari bado kuna kilio ktk mioyo ya watanzania. Jambo sio zuri lina andaliwa ktk usiri na wanao ulio tupa macho ya rohoni nakutupa ona siri ambazo wengine hawakuwahi kuziona ama kuzisikia tuna piga magoti na kukuomba utuokoe ktk giza lina taka kulipata Taifa hili. Mungu wangu najuwa wewe unaona toka sirini kila mkakati nampango unapangwa kwa nia mbayaa juu ya Taifa hili nakamwe hutoruhusu mpango wowote wakishetani kufanikiwa.
Nakuomba Mungu wangu uwashike mkono viongozi wakuu waidara nyeti za usalama ukawape hekima na maarifa makubwa kusimama upande wa watanzania na kuliokoa Taifa hili kutoka mipango mibaya ya Ibilisi.
Mungu wangu waone kwa jicho la huruma vijana wa Taifa hili walio choka nakukata tamaa muangalie kijana yule amechoka anakuhitaji. Mungu tusamehe pale tumekosea maana tulifanya kwa ujinga tu. Unasema ktk neno lako unamwangalia mtu mmoja anaye liombea Taifa. Mungu wangu nina simama kama mtu ulie niita kwa jina lako nakunipa nafasi kuona yale watu hawayaoni Mungu wangu kwa neno la nabii wako nakuomba kila mpango mbaya kuwa gawa watanzania nakuwa fanya wawe na maisha magumu ili wapige magoti usifanikiwe. Kama Taifa utatuinua tena kwa kishindo na dunia itakiri yupo Mungu wa Tanzania. Kila mkakati iwe ndani ya taifa au nje ya taifa kutugawa nakutuweka mtu kati haitofanikiwa. Taifa hili ni mali yako na hakuna mwenye haki zaidi ya mtanzania mwingine. Àmen
Wewe naye ni kigeugeu mno hadi natamani kujua umri wako! Mungu anaipenda mno hii nchi, hivyo usitake kuleta panic zisizokuwa na sababu
 
Hata kama vifijo na chereko vikiwa na kelele ya mawimbi ya bahari bado kuna kilio ktk mioyo ya watanzania. Jambo sio zuri lina andaliwa ktk usiri na wanao ulio tupa macho ya rohoni nakutupa ona siri ambazo wengine hawakuwahi kuziona ama kuzisikia tuna piga magoti na kukuomba utuokoe ktk giza lina taka kulipata Taifa hili. Mungu wangu najuwa wewe unaona toka sirini kila mkakati nampango unapangwa kwa nia mbayaa juu ya Taifa hili nakamwe hutoruhusu mpango wowote wakishetani kufanikiwa.
Nakuomba Mungu wangu uwashike mkono viongozi wakuu waidara nyeti za usalama ukawape hekima na maarifa makubwa kusimama upande wa watanzania na kuliokoa Taifa hili kutoka mipango mibaya ya Ibilisi.
Mungu wangu waone kwa jicho la huruma vijana wa Taifa hili walio choka nakukata tamaa muangalie kijana yule amechoka anakuhitaji. Mungu tusamehe pale tumekosea maana tulifanya kwa ujinga tu. Unasema ktk neno lako unamwangalia mtu mmoja anaye liombea Taifa. Mungu wangu nina simama kama mtu ulie niita kwa jina lako nakunipa nafasi kuona yale watu hawayaoni Mungu wangu kwa neno la nabii wako nakuomba kila mpango mbaya kuwa gawa watanzania nakuwa fanya wawe na maisha magumu ili wapige magoti usifanikiwe. Kama Taifa utatuinua tena kwa kishindo na dunia itakiri yupo Mungu wa Tanzania. Kila mkakati iwe ndani ya taifa au nje ya taifa kutugawa nakutuweka mtu kati haitofanikiwa. Taifa hili ni mali yako na hakuna mwenye haki zaidi ya mtanzania mwingine. Àmen
Tuambie aliko BEN SAANANE.
 
Vijana mnapiga sana ramli.
Mungu hawezi kukusaidia kama wewe mwenyewe hujisaidii, Lazima kuwe na kisababishi cha Mungu kukusaidia, umelala unataka Mungu akusaidie? atakausaidia kulala.

Umeleta taarifa kama unabet, lete habari iliyonyooka ili uwafungue akili vijana na wengine wenye nia njema ili hisia ziamke na mwisho wa siku Mungu mwenyezi ataleta msaada hapo, Haina maana kutuletea habari ambayo hatuielewi, unapaswa kusema nini kinaendelea sasa umeandika kana kwamba woote humu tunajua bwana.
 
Back
Top Bottom