Mungu anawaona mjue.......

Mungu anawaona mjue.......

wale wanaowaambia wadada wa watu kuwa wanafanya kazi ubalozi wa America........wakati ni mawaiter Ngurdoto......Mungu anawaona......
 
bosi mwenyewe kutwa yupo jei efu, kila nikiingia namkuta anasmile halafu ana-minimize fasta, wallah tena sweetlady MUNGU anamuona bosi wangu pia, hii jei efu hii!!!!

Tobaaaaa!!!!!....kumbe wewe na boss wako ndio mnarudisha maendeleo ya nchi yetu nyuma eeh?...ngoja ntawareport takukuru
 
unadanganya wenzio wewe ni matawi ya juu unamiliki hammer.....kumbe hata shangshang huna.....Mungu anakuona.....
 
Unaamka asubuhi kumpeleka wife job njiana unamwambia mamaa najisikia
hovyo leo inabidi nirudi home kupumzika, kumbe unarudi kumbemenda housegirl - Mungu anawaona.
 
Wewe M-kaka uliemuongopea Mkeo kuwa upo Dodoma kikazi,wakati jana tumekutana Maisha Club unarindima na Twanga Pepeta,
[color=#f0000]MUNGU ANAKUONA UJUE[/color]
 
Duh mi humu hata sitii neno hata kidogo.................nilikuwepo..........nikaona ...........nikapita kama ifuatavyo..............ILA MUNGU ALINIONA!
 
unadanganya wenzio wewe ni matawi ya juu unamiliki hammer.....kumbe hata shangshang huna.....Mungu anakuona.....

aaaah nyi wengine hampigiki bila kamba staili nyinyi!!................na nyinyi Mungu anawaona,kudadeki!
 
aaaah nyi wengine hampigiki bila kamba staili nyinyi!!................na nyinyi Mungu anawaona,kudadeki!

hatuonekani kwa sababu wakati mnadanganya....huwa tunawaona ma fa la tu.......mwisho wa siku unamwagwa kama vile gunia la taka........
 
hatuonekani kwa sababu wakati mnadanganya....huwa tunawaona ma fa la tu.......mwisho wa siku unamwagwa kama vile gunia la taka........

Na Mungu anawaona!!
 
Back
Top Bottom