Mungai aongoza CHADEMA kusambaratisha CCM Mufindi

Mungai aongoza CHADEMA kusambaratisha CCM Mufindi

Mm ni mfuasi wa mageuzi, kwa upande wa Mufindi wafsnye kazi ya ziada kubadili misimamo ya watu wa kule. Wahehe ni watu wabishi sana na wanaridhika hata kwa dhiki walizonazo ingawa ni wachapakazi sana.

Uchaguzi wa serikali za mitaa CHADEMA walipata vijiji viwili kati ya 602 vya wilaya ya Mufindi. Niliumia sana nikiwa mm mwanamegeuzi ninaependa kuona mabadiliko!

Hongera Mungai (Jr), naamini una uchungu sana hasa baada ya kuona baba yako ametumikia CCM kipindi kirefu sana na baadae akaja kupewa fadhila za kuwekwa mahabusu eti ametoa rushwa ya ulanzi na komoni...???
 
Huyo kula kulala William baba yake akipewa ubalozi anarudi CCM
 
Mm ni mfuasi wa mageuzi, kwa upande wa Mufindi wafsnye kazi ya ziada kubadili misimamo ya watu wa kule. Wahehe ni watu wabishi sana na wanaridhika hata kwa dhiki walizonazo ingawa ni wachapakazi sana.

Uchaguzi wa serikali za mitaa CHADEMA walipata vijiji viwili kati ya 602 vya wilaya ya Mufindi. Niliumia sana nikiwa mm mwanamegeuzi ninaependa kuona mabadiliko!

Hongera Mungai (Jr), naamini una uchungu sana hasa baada ya kuona baba yako ametumikia CCM kipindi kirefu sana na baadae akaja kupewa fadhila za kuwekwa mahabusu eti ametoa rushwa ya ulanzi na komoni...???

Ndio kazi imeanza ccm inatweta ulimi nje
 
Huyo kula kulala William baba yake akipewa ubalozi anarudi CCM

William ameokoka, hawezi rudi tena dhambini, wakati ni huu mama njoo ubatizwe upate kuzaliwa upya. Hata sisi tulikua ccm lakini baadaya kuona dhambi imetamalaki tumekimbia.
 
Kwa kweli ukiona mpaka watoto wa wanaCCM wakongwe kama Mungai wanaondoka katika chama hicho fahamu kinakaribia kukata roho!


CCM maslahi wana pua kali kama za 'NGURUWE', lakini pua zao wakati mwingine huwaelekeza kusiko kama huyo dogo wa Mungai ambae anataka kuendeleza 'UFALME' kupitia SACCOS !
 
Ndio walicho bakiwa nacho kwa sasa ccm ni sawa namapingamizi ndio lilikua kimbilio lao

Mapingamizi wameshashtukiwa dil sijui watatumia mbinugan, na mtu akiniambia amewekewa kipingamizi sitamwelewa kabisa
All in All nataka ukawa wajipange wahakikisha details zote zinakuwa correct, filled and dully signed/stamped by proper person na wasubmit on time
 
Kamanda Mungai hongera sana na piga kazi ya ukombozi; mufindi na tanzania kwa ujumla inawahitaji sana watu kama nyie
 
Mapingamizi wameshashtukiwa dil sijui watatumia mbinugan, na mtu akiniambia amewekewa kipingamizi sitamwelewa kabisa
All in All nataka ukawa wajipange wahakikisha details zote zinakuwa correct, filled and dully signed/stamped by proper person na wasubmit on time
Hilo tumesha li note na halitajitokeza tena Tanganyika hii
 
William kichaa chake hakijapona kipindi hiki cha baridi kimeamka arudishwe Milembe
 
William kichaa chake hakijapona kipindi hiki cha baridi kimeamka arudishwe Milembe
Kama wewe ulivyo na mtindio wa ubongo nasikia mpaka kamanda moja akushike maeneo flani ya mwili ndio unashtuka kama bedford ikiingizwa gia?
 
Back
Top Bottom