Mungai aongoza CHADEMA kusambaratisha CCM Mufindi

Mungai aongoza CHADEMA kusambaratisha CCM Mufindi

Kwa vile kufanya kazi ya cdm ( ukombozi ) ni sawa na kufanya kazi ya Mungu , basi bila shaka huyu kijana atabarikiwa sana.

ni kweli amebarikiwa mana huku ndiko ukombozi wa kweli ulipo!amewahi kukombolewa wacha nae awakomboe wengine
 
Kama nchi imekuwa kama gheto, basi ni heri hiki chama cha kujani kife kwanza ndio hadhi na heshima yetu irudi, Katika kuleta maandeleo ni lazima mmoja atolewe kafara, naye si mwingine bali ni CCM na washirika wake.


#USIWECCM
 
Kama nchi imekuwa kama gheto, basi ni heri hiki chama cha kujani kife kwanza ndio hadhi na heshima yetu irudi, Katika kuleta maandeleo ni lazima mmoja atolewe kafara, naye si mwingine bali ni CCM na washirika wake.


#USIWECCM

Mungu akubariki kwa neno hili la hekima
 
Kama nchi imekuwa kama gheto, basi ni heri hiki chama cha kujani kife kwanza ndio hadhi na heshima yetu irudi, Katika kuleta maandeleo ni lazima mmoja atolewe kafara, naye si mwingine bali ni CCM na washirika wake .

#USIWECCM

lazima tuwaondoe ccm ili tuijenge upya inchi yetu,nashukuru wiliamu anaongeza makamanda wa kuijenga,huko mufindi
 
ubovu wa CCM ulianza kugunduliwa na watoto wa nyerere na wao hata kudirik kusema kuwa hata kwa kupigwa risas wasingeweza kujiunga na CCM
 
Chama cha Demokrasia na Maendeleo kimekiweka pagumu chama cha Mapinduzi katika jimbo la Mufindi Kaskazini.

William Mungai mtoto wa waziri wa muda mrefu wa Elimu Tanzania Joseph Mungai ndiye anayeongoza 'mazishi' ya chama cha baba yake hapa Mufindi.

William Mungai tangu ajiunge na CHADEMA zaidi ya mwaka mmoja uliopita amekuwa akiongoza operesheni kadhaa kuimarisha CHADEMA na kuchoma moto hadharani kadi za maelfu ya wanaCCM wanaokihama chama hicho.

Mungai amekuwa akiwaeleza wananchi wa Mufindi mateso makubwa wanayopata na huduma mbovu ni kutokana na sera mbovu za CCM na kuwaambia ukombozi pekee uko CHADEMA kutokana na sera nzuri za chama hicho na uongozi thabiti usiyoyumba wa Mwenyekiti Freeman Mbowe na Katibu Mkuu Dr Wilbroad Slaa.

William Mungai ambaye kwa sasa ni mjumbe wa mkutano Mkuu Chadema Taifa wiki iliyopita alimualika jimboni humo Makamu Mwenyekiti BAVICHA Taifa Patrick Ole Sosopi kufanya mikutano kadhaa jimboni humo kuimarisha CHADEMA.

Joseph Mungai ambaye ni Baba yake William mbali ya kutumikia serikali kama Waziri kwa muda mrefu pia amekuwa mbunge wa Mufindi Kaskazini kwa miaka 35.

Akihojiwa kwa nini mtoto wake amejiunga CHADEMA huku yeye akiwa ni kada mkongwe wa CCM waziri huyo wa zamani amesema kamwe hawezi kumuingilia mtoto wake kwani ni kijana mkubwa mwenye maamuzi yake na amesema anamtakia kila la kheri katika harakati zake.

Mtoto wa Mungai huyu huyu aliyehujumu na kuua elimu ya Tanzania au mwingine?
 
nilivoona william big willy nikastuka nilidhani le mutuz
 
Jana Lema alinichekesha sana.Alisema kwamba kwa hali mbaya ilivyo sasa nchini ambayo inasababishwa na CCM kama Mungu angekuwa bado anatoa vitabu vitakatifu angeongeza amri ya kumi na moja kati ya zile kumi za "usiibe,usizini,usiseme uongo,nk, kuwa "usiwe CCM"
 
Ni vigumu mtu mkweli na mzalendo wa nchi hii kuishabikia CCM.
 
Back
Top Bottom