Mungai aongoza CHADEMA kusambaratisha CCM Mufindi

Mungai aongoza CHADEMA kusambaratisha CCM Mufindi

Kwa vile kufanya kazi ya cdm ( ukombozi ) ni sawa na kufanya kazi ya Mungu , basi bila shaka huyu kijana atabarikiwa sana.
 
Kamanda William aka Big Willy, yuko vizuri namkabali kwa harakati zake

Ni kweli Kamanda amba.nkya hapa Mufindi tunamuita Big Willy.Ni jina maarufu sana hapa mpaka watoto wa chekechea wanamjua
 
Last edited by a moderator:
William Mungai ambaye kwa sasa ni mjumbe wa mkutano Mkuu Chadema Taifa wiki iliyopita alimualika jimboni humo Makamu Mwenyekiti BAVICHA Taifa Patrick Ole Sosopi kufanya mikutano kadhaa jimboni humo kuimarisha CHADEMA.

Mtu mwenye mzazi mwenye asili ya kenya kamwalika mmasai mwenye asili ya kenya Ole Sosopi.Majina ya akina Mungai si ya watu wa Iringa ni watu wa Kericho kule kenya alikotokea babu yake huyo william akaenda kulima chai Mufindi.CHADEMA kinapenda sana wahamiaji ambao uhamiaji wao nchini una utata na kuwapa mavyeo kienyeji.
 
Mtu mwenye mzazi mwenye asili ya kenya kamwalika mmasai mwenye asili ya kenya Ole Sosopi.Majina ya akina Mungai si ya watu wa Iringa ni watu wa Kericho kule kenya alikotokea babu yake huyo william akaenda kulima chai Mufindi.CHADEMA kinapenda sana wahamiaji ambao uhamiaji wao nchini una utata na kuwapa mavyeo kienyeji.
Sikulijua baado akili ya mapingamizi baado inawasumbua ccm
 
Mtu mwenye mzazi mwenye asili ya kenya kamwalika mmasai mwenye asili ya kenya Ole Sosopi.Majina ya akina Mungai si ya watu wa Iringa ni watu wa Kericho kule kenya alikotokea babu yake huyo william akaenda kulima chai Mufindi.CHADEMA kinapenda sana wahamiaji ambao uhamiaji wao nchini una utata na kuwapa mavyeo kienyeji.

Nadhani unahitaji kwenda haraka kumuona daktari
 
Kwa ujumla wana Mufindi are fed up of ccm ni vile hajapatikana mbadala makini, jamaa akikaza uzi anachukua jimbo asbh tu saa 4
 
kamanda wiliam songa mbele,umechagua nuru nakuacha giza ccm ijifie!tuko nyuma yako.
 
Back
Top Bottom