Mumeo bwabwa!!!!


M

Mtama

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
0
M

Mtama

Member
Joined Nov 8, 2010
64 0 0
Fikiri kwamba wewe ni dada mkali unalipa mbaya,umeolewa na kijana handsome ana mihela ya kufa mtu,siku moja unatoka kwenye mizunguko yako town,unapaki gari unamkuta mumeo anamegwa tigo tena na mdogo wako wa kiume,utafwariki au utajobhundred????
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
:bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl:
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
3
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 3 145
Fikiri kwamba wewe ni dada mkali unalipa mbaya,umeolewa na kijana handsome ana mihela ya kufa mtu,siku moja unatoka kwenye mizunguko yako town,unapaki gari unamkuta mumeo anamegwa tigo tena na mdogo wako wa kiume,utafwariki au utajobhundred????
:doh:
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,465
Likes
1,524
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,465 1,524 280
hiii script italipa sana mpelekee kanumba au ray fastaa
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
watanzania wameanza kuwa obsessed na mambo ya kishoga.

Kila siku humu kuna thread mpya inayozungumzia jambo hilo.

na tukumbuke kuwa no publicity is bad publicity.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
3
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 3 145
watanzania wameanza kuwa obsessed na mambo ya kishoga.

Kila siku humu kuna thread mpya inayozungumzia jambo hilo.

na tukumbuke kuwa no publicity is bad publicity.
Inawezekana wanafanya kimya kimya u never know
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,633
Likes
480
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,633 480 180
Duuh! Kweli no news is good news. No comment
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
Aisee mambo mengine kwa kweli hata kuongelea inakuwa ngumu.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,004
Likes
1,327
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,004 1,327 280
Fikiri kwamba wewe ni dada mkali unalipa mbaya,umeolewa na kijana handsome ana mihela ya kufa mtu,siku moja unatoka kwenye mizunguko yako town,unapaki gari unamkuta mumeo anamegwa tigo tena na mdogo wako wa kiume,utafwariki au utajobhundred????


Mh leo...........hm.......,haya bana.........umetokea wapi lakini.......!!!???
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
:doh::doh::doh::doh::doh::doh::doh::tape:
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
watanzania wameanza kuwa obsessed na mambo ya kishoga.

Kila siku humu kuna thread mpya inayozungumzia jambo hilo.

na tukumbuke kuwa no publicity is bad publicity.

yawezekana kuwa ni tatizo la kijamii zaidi hili!!!!!
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
yawezekana kuwa ni tatizo la kijamii zaidi hili!!!!!
haya na wajadili kwa mpango wa hivi 'mumeo akiwa bwabwa', "ona huyu bwabwa alivyovaa", "alifanya mara moja lakini kakolea", "joti nae punga?", "kibao kata bila mabwabwa hakikolei?"

kisha tutakuja kupima madhara yake
 
C

CYPRIAN MKALI

Senior Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
153
Likes
1
Points
35
C

CYPRIAN MKALI

Senior Member
Joined Nov 12, 2010
153 1 35
kama rijali siwezi pata picha nzuri ya iyo assumption yako, so nashindwa kuchangia.
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
haya na wajadili kwa mpango wa hivi 'mumeo akiwa bwabwa', "ona huyu bwabwa alivyovaa", "alifanya mara moja lakini kakolea", "joti nae punga?", "kibao kata bila mabwabwa hakikolei?"

kisha tutakuja kupima madhara yake
Gaijin,

Ushoga Dar es Salaam upo sana - Nenda mitaa ya Kinondoni/Sinza/Manzese e.t.c Wapo wanaume wenye "uwezo" wanataka kurushwa ukuta kwa kwenda mbele! Pita Lilies, Sansiro, Mwika, Sinza, au Casablanca, Bamboo Kinondoni, e.t.c utaona vijana wanaendesha magari mazuri kumbe wanatafuta wakuwarusha ukuta!

Personally nimekutana nao wengi sana - Kwa maana mimi ni mpenzi wa kukaa kaunta baa yoyote ile ninayokuwapo!

Unaona jamaa linaingia, linaagiza, Jack Dan na Ice halafu linapiga pafu, baada ya dk 10, utasikia linaanzisha topic ya "kukandia" wasichana::: "Oh unajua kaunta ana bwana ake ni mfanyabiashara shemu fulani, Oh yule muhudumu anatembea a fulani, e.t.c" Baada ya hapo linakuuliza Kaka unaongeza? Ukisema naongeza, linasema Kaunta msikilize yule kaka, mara linaaza kujisogeza as time goes! Kumbuka hapo ni Kaunta ya Bar - Hayana haya haya ma-bwabwa!
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Nakubaliana na wewe baba enock kuwa wapo wamejaa tele, lakini topic hizi zilizozagaa hapa JF ni kusaidia kulifanya jambo hili kuwa normal

Hii free publicity wanayopewa wanaifurahia kwa sana tu
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Eee Mola huko uliko!:pray:
 

Forum statistics

Threads 1,238,987
Members 476,289
Posts 29,339,083