Mume wangu nakupenda ila joseph kanikuna

Mume wangu nakupenda ila joseph kanikuna

mapenzi ndiyo yanaupamba ulimwengu huu,kama huamini hata uwe na pesa kiasi gani,masikini kiasi gani,hata uwe na postion gan serkalini hata kama ww ni kiongozi mkubwa duniani jamani acheni mapenzi yaitwe mapenzi,
haya mapenzi yalimfanya Rais mandela asalitiwe,haya mapenzi yamefanya watu weng maarufu wauwane,eeee mapenzi hivi ww ni kitu gani?????watu wanafanyiana unyama kisa mapenzi,
Raisi mwinyi aliongea mapenzi yamekaa sehem ambayo upende usipende pale sehem utaonja tu ,kweli yamekaa pale mahala hata ukiona klwa macho,mwili utatamani,akili inapararaiz,moyo unakuruka juujuu,kisa mapenzi,
mshirikishe mungu na omba sana mungu akupe macho na uone yupi anakufaa kamwe huwezi toa machozi kisa mapenzi,kamwe huwezi umia kisa mapenzi ,mazingira ndio tatizo kubwa ,siku ya kwanza ulipompenda je jiulize ulikutana nae wapi ?mazingira gani?mtu unakutana na mtu bar,club,daladala,njiani,uchouchoroni,sinema,leo hii anakusaliti unalia unalia nn?????
ushauri,mungu ni muweza wa yote,aweza yote,fanya maombi kwa kumaanisha utashinda na hakuna machozi kamwe


Mkuu!! Umeandika utumbo wa kufa mtu......haaaa haaaa haah!!
 
mapenzi ndiyo yanaupamba ulimwengu huu,kama huamini hata uwe na pesa kiasi gani,masikini kiasi gani,hata uwe na postion gan serkalini hata kama ww ni kiongozi mkubwa duniani jamani acheni mapenzi yaitwe mapenzi,
haya mapenzi yalimfanya Rais mandela asalitiwe,haya mapenzi yamefanya watu weng maarufu wauwane,eeee mapenzi hivi ww ni kitu gani?????watu wanafanyiana unyama kisa mapenzi,
Raisi mwinyi aliongea mapenzi yamekaa sehem ambayo upende usipende pale sehem utaonja tu ,kweli yamekaa pale mahala hata ukiona klwa macho,mwili utatamani,akili inapararaiz,moyo unakuruka juujuu,kisa mapenzi,
mshirikishe mungu na omba sana mungu akupe macho na uone yupi anakufaa kamwe huwezi toa machozi kisa mapenzi,kamwe huwezi umia kisa mapenzi ,mazingira ndio tatizo kubwa ,siku ya kwanza ulipompenda je jiulize ulikutana nae wapi ?mazingira gani?mtu unakutana na mtu bar,club,daladala,njiani,uchouchoroni,sinema,leo hii anakusaliti unalia unalia nn?????
ushauri,mungu ni muweza wa yote,aweza yote,fanya maombi kwa kumaanisha utashinda na hakuna machozi kamwe

Mbona hakuna sehemu umeonyesha how Joseph can lay pipe?!!
 
Wewe kuna kitu ulikuwa unataka kutuambia tatizo akili zako ZIPO NDANI YA BOX.
 
Naelekea kanisani ,badae masjid kumtafuta mupenzi,club si pazuri eh?....
 
Shairi la Fikra za waungwana kutoka katika diwani ya Chungu Tamu iliyoandikwa na TA Mvungi, Aiseeee umenikumbusha mbali sana mambo ya Ana,Nania na Joseph.

Mume wangu nakupenda, Joseph amenikuna
nimekula nae tunda, nimemfurahia sana
Usinifanyie hinda.....
Nitaishi kwa mipango, kwako na kwake joseph..

Sijui ndo shair linaimbwa hivyo.
 
Mleta uzi anakabiliwa na gonjwa hatari la kisaikolojia na kiroho linaitwa "pepo la ngono!"Ukiwa nalo hilo ngono utaiwaza hadi kwenye glasi ya maji na huenda ukawa unavutiwa sana na vitu vyenye maumbile ya "dudu" kama ndizi,viungo vya uzazi vya mbwa,punda na hata mapicha ya porno.Unahitaji maombi

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
mapenzi ndiyo yanaupamba ulimwengu huu,kama huamini hata uwe na pesa kiasi gani,masikini kiasi gani,hata uwe na postion gan serkalini hata kama ww ni kiongozi mkubwa duniani jamani acheni mapenzi yaitwe mapenzi,
haya mapenzi yalimfanya Rais mandela asalitiwe,haya mapenzi yamefanya watu weng maarufu wauwane,eeee mapenzi hivi ww ni kitu gani?????watu wanafanyiana unyama kisa mapenzi,
Raisi mwinyi aliongea mapenzi yamekaa sehem ambayo upende usipende pale sehem utaonja tu ,kweli yamekaa pale mahala hata ukiona klwa macho,mwili utatamani,akili inapararaiz,moyo unakuruka juujuu,kisa mapenzi,
mshirikishe mungu na omba sana mungu akupe macho na uone yupi anakufaa kamwe huwezi toa machozi kisa mapenzi,kamwe huwezi umia kisa mapenzi ,mazingira ndio tatizo kubwa ,siku ya kwanza ulipompenda je jiulize ulikutana nae wapi ?mazingira gani?mtu unakutana na mtu bar,club,daladala,njiani,uchouchoroni,sinema,leo hii anakusaliti unalia unalia nn?????
ushauri,mungu ni muweza wa yote,aweza yote,fanya maombi kwa kumaanisha utashinda na hakuna machozi kamwe

Wewe jamaa utakuwa unadinywa si bure,heading na ulichokiandika haviendani
 
Siku hizi imevuka level ya id fake imekuwa title fake!
 
Nimekuja mbio nione josefu kamfanya nn mwenzie nakuta holaaaa!vibaya hvyo mleta mada!
 
Ngoja tusubir
Ila kwa fommesheni ile ya last week!
Sijui!
Ila siachi kufinga vidole

Ahaha always crossing my fingers for them African teams. Natamani Ghana wangekuwa group walilopo Nigeria!
 
mapenzi ni nini?

sehemu ya kukutana na mpenzi mwenzako ni wapi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom