The Boss
JF-Expert Member
- Aug 18, 2009
- 49,320
- 117,667
Kuna mtu anakaribia kuliwa
Aliwe mara ngapi?
hiko kipande cha kuliwa ndo hajasimulia
Kuna mtu anakaribia kuliwa
Aliwe mara ngapi?
hiko kipande cha kuliwa ndo hajasimulia
Asante sana Kwa ushauri wako ubarikiwe sana sana ndugu yangu
Bila shaka ulilenga kuandika exactly mkuu.Soldier on Rolshi; when the going gets tough; the tough get going! I will keep you in my prayers all the way, nitafurahi kufahamu maendeleo yako huko tuendako. Pambana dadangu; usife moyo kwani hii dunia na maisha hayako kama vile ambavyo tungependa yawe! life is not vexactly what we think it is and life is full of many challenges, na zote hizo tumeumbiwa sisi wana-Adamu; ni lazima kupambana nazo mpaka kieleweke; no matter what it takes!!
Best wishes Rolshi, trust in God; he will see you through all your present tribulations; Wamarekani wana wimbo wao usemao "We shall overcome......!; maana yake TUTAVUKA/TUTASHINDA!!!!!
Bila shaka ulilenga kuandika exactly mkuu.
No body perfect.
Bila shaka ulilenga kuandika exactly mkuu.
No body perfect.
Baby si nimekuambia hizo habari sio za kweli!
Huniamini mpaka unakuja kuomba ushauri huku ukiwaaminisha wanajamvi kuwa nimemgegeda mke wa rafiki yangu.
Umechoka kwa kuambiwa tu kuwa mume wako katembea na mke wa rafiki yako?Je ungeona si ungejiua?Ndio maana ndoa za siku hizi hazidumu yaani mtu unachukua tu habari kama ilivyo bila kufanya uchunguzi,subiri mumeo arudi tulia nae chini na muulize taratibu kuhusu uvumi huo maana hakuna mwenye uhakika kama kweli jambo hilo lilitokea.Wazee wetu zamani walikuwa wakisafiri miaka na miaka lakini hatukusikia mambo kama haya wala mama zetu hawakuwa na shida ya kutafuta vitu ambavyo haviisaidii familia,ukitaka kuwa mama bora basi shughulika na mumeo na familia si watu wa nje.
Rolshi hujaambiwa atakubaka,tunaokwambia mamboNot true najitambua sana tu