Mume wangu hanitoshelezi, kimwili na kimahitaji

Mume wangu hanitoshelezi, kimwili na kimahitaji

Ungeomba ushauri wa namna gani unaweza mbadilisha ningekupa ushauri. Lakini ujue unakoenda si salama pia. Pia naona kuna facts zingine hujasema ambazo zinakufanya umchukie si hilo tu.
 
Kweli wewe ni serikali tatu, serikali moja haiwezi kutawala hapo labda ya Nkataba.
 
Habari wana MMU,

Mume wangu ana tatizo la kuwahi kumwaga. Yaani dakika 2 tu ameshamaliza na kuniacha nikiwa nateseka huku nikiwa nina hamu. Tatizo hili limekuwa linanisababishia maumivu ya tumbo na kiukweli nikiwa naye sikuwahi kufika kileleni na kwa kuwa alinioa nikiwa bikira sikuweza kugundua mapema tatizo ni la nani.

Muda mwingi nilikuwa najichukia na kuwaza huenda mimi ndio nina tatizo na yeye mwenyewe wakati nikilalamika alikuwa ananiambia kuwa mimi ndio nina tatizo kwanini kila siku sifiki kileleni; mara nilikuwa siko tayari basi tu ilimradi nionekane tatizo liko kwangu.

Basi siku moja niliamua kujaribu nje, lol sitasahau ilikuwa ndio siku yangu ya kwanza kujua raha ya mapenzi. Sasa toka wakati huo nimekuwa simpendi kabisa mume wangu na nina mpango niachane naye kwani mbali na kutokuwa mzuri kitandani pia hatoi huduma kwa familia, kiufupi ni mvivu kila idara.

Naombeni ushauri wenu nifanyeje ili niweze kuachana naye coz siwezi kuishi na mume ambaye anamaliza haja zake tu (mbinafsi).
Ushauri wa nn ss wakati tayari umepata suluhishoo endeleaaaaa
 
Najua mpaka sasa Inbox yako ya PM itakuwa imejaa na kudilitiwa zaidi ya mara 6. Nawaza kwa sauti tu.
 
Ushaambiwa kaongea naye lakini mume anasema tatizo ni mke. Ni mbinafsi.

Juu ya hapo ana matatizo ya nguvu. Bado wote mtamlaumu huyu mama kwamba hampikii .

Shida zote za nini! Angejuaga ana hayo matatizo na harekebishiki angemuachaga zamani. Lawama zote kwake sasa. Mfume dume!

Unasema tunapoteza bikra bure, kwahiyo ulitaka tuolewe na bikra ili tusijue haya matatizo. Yale yale niliyosemaga!!

Hivi kama shughuli hamna unaolewa nini? Hela? Au huku Duniani umekosa wa kuongea nao unaolewa upate wa kupiga naye soga?
Naanza kuilewa thread uliyoileta juu ya wanaume wanaopenda mabikira. Hii stori ni mfano mzuri wa kile ulichokielezea.
 
Habari wana MMU,

Mume wangu ana tatizo la kuwahi kumwaga. Yaani dakika 2 tu ameshamaliza na kuniacha nikiwa nateseka huku nikiwa nina hamu. Tatizo hili limekuwa linanisababishia maumivu ya tumbo na kiukweli nikiwa naye sikuwahi kufika kileleni na kwa kuwa alinioa nikiwa bikira sikuweza kugundua mapema tatizo ni la nani.

Muda mwingi nilikuwa najichukia na kuwaza huenda mimi ndio nina tatizo na yeye mwenyewe wakati nikilalamika alikuwa ananiambia kuwa mimi ndio nina tatizo kwanini kila siku sifiki kileleni; mara nilikuwa siko tayari basi tu ilimradi nionekane tatizo liko kwangu.

Basi siku moja niliamua kujaribu nje, lol sitasahau ilikuwa ndio siku yangu ya kwanza kujua raha ya mapenzi. Sasa toka wakati huo nimekuwa simpendi kabisa mume wangu na nina mpango niachane naye kwani mbali na kutokuwa mzuri kitandani pia hatoi huduma kwa familia, kiufupi ni mvivu kila idara.

Naombeni ushauri wenu nifanyeje ili niweze kuachana naye coz siwezi kuishi na mume ambaye anamaliza haja zake tu (mbinafsi).
Nitumie namba yako ya simu no pm
 
we chepuka tu!maana hamna namna nyingine!ila wht goes around comes around!
 
Habari wana MMU,

Mume wangu ana tatizo la kuwahi kumwaga. Yaani dakika 2 tu ameshamaliza na kuniacha nikiwa nateseka huku nikiwa nina hamu. Tatizo hili limekuwa linanisababishia maumivu ya tumbo na kiukweli nikiwa naye sikuwahi kufika kileleni na kwa kuwa alinioa nikiwa bikira sikuweza kugundua mapema tatizo ni la nani.

Muda mwingi nilikuwa najichukia na kuwaza huenda mimi ndio nina tatizo na yeye mwenyewe wakati nikilalamika alikuwa ananiambia kuwa mimi ndio nina tatizo kwanini kila siku sifiki kileleni; mara nilikuwa siko tayari basi tu ilimradi nionekane tatizo liko kwangu.

Basi siku moja niliamua kujaribu nje, lol sitasahau ilikuwa ndio siku yangu ya kwanza kujua raha ya mapenzi. Sasa toka wakati huo nimekuwa simpendi kabisa mume wangu na nina mpango niachane naye kwani mbali na kutokuwa mzuri kitandani pia hatoi huduma kwa familia, kiufupi ni mvivu kila idara.

Naombeni ushauri wenu nifanyeje ili niweze kuachana naye coz siwezi kuishi na mume ambaye anamaliza haja zake tu (mbinafsi).
Kuna watu wengine mnataka ushauri wa ndotoni.
Jiongeze mwenye then uamur cha kufanya coz wakati unaenda kugegedwa nnje ya ndoa yako hukuja kutuomba ushauli hapa
 
Habari wana MMU,

Mume wangu ana tatizo la kuwahi kumwaga. Yaani dakika 2 tu ameshamaliza na kuniacha nikiwa nateseka huku nikiwa nina hamu. Tatizo hili limekuwa linanisababishia maumivu ya tumbo na kiukweli nikiwa naye sikuwahi kufika kileleni na kwa kuwa alinioa nikiwa bikira sikuweza kugundua mapema tatizo ni la nani.

Muda mwingi nilikuwa najichukia na kuwaza huenda mimi ndio nina tatizo na yeye mwenyewe wakati nikilalamika alikuwa ananiambia kuwa mimi ndio nina tatizo kwanini kila siku sifiki kileleni; mara nilikuwa siko tayari basi tu ilimradi nionekane tatizo liko kwangu.

Basi siku moja niliamua kujaribu nje, lol sitasahau ilikuwa ndio siku yangu ya kwanza kujua raha ya mapenzi. Sasa toka wakati huo nimekuwa simpendi kabisa mume wangu na nina mpango niachane naye kwani mbali na kutokuwa mzuri kitandani pia hatoi huduma kwa familia, kiufupi ni mvivu kila idara.

Naombeni ushauri wenu nifanyeje ili niweze kuachana naye coz siwezi kuishi na mume ambaye anamaliza haja zake tu (mbinafsi).
Mbona kama umeshachukua hatuaa tayar tukushaur kip tenaa ww endelea kukunwa outside
 
Nadhani serikali3 umepandwa na shetani. Jamaa amekula bikra yako halafu leo unasema unamuacha? Mwambie ukweli mumeo na kisha mtafute tiba ya hilo tatizo.....linatibika. Linajulikana na wenyewe kama "premature ejaculation"
 
Mpendwa ndoa zinatafutwa kwaudi na uvumba we unachezea? Kaa na mmeo chini mwambie awajibike kuhudumia familia alaf huyo aliekuridhisha kitandani jua nae ana matatizi yake usijeruka majivu ukaangukia motoni
 
Huyu nae kaolewa juzi juzi sasa kaanza nyodo. Msaidie mwenzio sio kumkimbia kwa kuwa hakufikishi kileleni. Kwa taarifa yako wako wengi tu wa aina yako. tatizo la kuwahi ni la dunia nzima.
 
Back
Top Bottom