Mume wangu anataka kuniingilia kinyume na maumbile

Mume wangu anataka kuniingilia kinyume na maumbile

hii nimeitoa hapa http://beautytouchdar.blogspot.com/2010/01/nisaidieni-ndugu-zangu-nahisi.html


sasa naona hii dometic violence imezidi jamani...stori ya Babra, haya huyu naye tena...sijui wanajamvi mnamshaurije?

Jamani nimesoma hii habari nasikia mapigo ya moyo yanaruka. Ah enyi waume mbona mnatuponza? Nyie wanaume mnaopenda kusimulia mambo ya wake zenu kwa marafiki mnaona sasa? Maana jamaa anadai mbona marafiki zake wanapewa na waume zao?- jamani

Halafu huyu dada mie............. sijui nisemeje eti anadai aliogopa kusema kwa kuwa aliona atamuaibisha mumewe- mume gani huyo? MUAIBISHE TU TENA IKIWEZEKANA NENDA KAMSHTAKI MAHAKAMANI NDO AAIBIKE VIZURI MNYAMA HUYO.

Vile mwenyewe hayupo hapa maana nina maswali mengi ya kumwuliza kuliko majibu.
nimechoka
 
Pole sana mhusika! Lakini nakushangaa unashindwa kuondoka, kwani hiyo karatasi ndio nauli ya kwenda kwenu? Ondoka mara moja, kama huwezi basi kanunue tochi ya bandia na umchomeke na yeye, kwani hana huko? Ataacha!
 
so sorry mama mmmmmh....trust in God alone...He will make a way for you where seem to be no way...

Huo unyama uliouquote hapo juu unawezapelekea mtu kummwagia maji moto au kuua mume wa aina hiyo. Mbona mnyama?

Hebu aondoke bana
 
No comments hadi nisikie upande wa pili (mume) huenda huyu dada anauza story!
to prove it, go and sleep with him, so you'll find out what the truth is, otherwise you have to cmment as it as usual we unataka usikie upande wa pili ukisema nini? ukisema ndiyo au?
 
to prove it, go and sleep with him, so you'll find out what the truth is, otherwise you have to cmment as it as usual we unataka usikie upande wa pili ukisema nini? ukisema ndiyo au?

Unaweza kuandika kwa kiswahili hapo nilipokoleza maandishi! halafu tuendeleee
 
vinginevyo naye hufanywa hivyo so anataka aone ina faida gani, muuaji mkubwa na Mungu amlaani ianguke milele hakupewa ya kdhalilishia na kuwatenda vibaya,
ni mtu wa namna huyo? kawekewa chakula kizuri kisicho na dhambi... harafu anataka taka taka mwaharamu huyo
 
jamani!!!!!!!!!!!!!!!this is toooooo much!ile haja tu ikitoka inauma zen then limtu linaingiza sijui kitu gani huko!y?kwann watu mnapenda kumkosoa Mungu?God created a very soft part for you men,not the aza wei round.Abd to you dada,seems umeanza ku enjoy na hiyo kitu,cheki sasa malinda yote utatolewa sijui utakuwa unakaa vipi,kama ww mwenyewe hujionei huruma nani atakuonea?EBU ONDOKA HAPO HARAK,AU KAMA VIPI NJOO KWANGU NIKUFUNDISHE BIASHARA,TATIZO MNATEGEMEA SANA WANAUME THATS Y U CNT BE INDEPENDENT,KWANI SI UNAWEZA KUFANYA KAZI WW?EBU NJOO IF U REAL CARE ABOUT YOUR LIFE.
hii nimeitoa hapa http://beautytouchdar.blogspot.com/2010/01/nisaidieni-ndugu-zangu-nahisi.html


sasa naona hii dometic violence imezidi jamani...stori ya Babra, haya huyu naye tena...sijui wanajamvi mnamshaurije?
 
Nadhani kwa mwendo huu hata ukiondoka au ukitoa talaka,hata Yesu mwenyewe atakubaliana kabisa.Huwezi Ng'ang'ania vitu kama hivo unasema eti niliapa kanisani.

Hii mwambie Geoff maana yeye anasemaga ati mpaka kifo kitakapowatenganisha
 
Pole sana mhusika! Lakini nakushangaa unashindwa kuondoka, kwani hiyo karatasi ndio nauli ya kwenda kwenu? Ondoka mara moja, kama huwezi basi kanunue tochi ya bandia na umchomeke na yeye, kwani hana huko? Ataacha!

ndo na mimi najiuliza, na je hiyo karatasi haiwezi kuombwa akiwa nje ya hiyo nyumba????? si ni proof tha their marriege has broken irrepareblyanayo????

woman please pack and go!!!!

am just wishing that labda angeomba ushauri kabla huyu barazuli hajamtendea aliyo mtendea!!!!! sasa si kwamba mume anataka bali anamwingilia kinyume na maumbile!!!!
 
jamani!!!!!!!!!!!!!!!this is toooooo much!ile haja tu ikitoka inauma zen then limtu linaingiza sijui kitu gani huko!y?kwann watu mnapenda kumkosoa Mungu?God created a very soft part for you men,not the aza wei round.Abd to you dada,seems umeanza ku enjoy na hiyo kitu,cheki sasa malinda yote utatolewa sijui utakuwa unakaa vipi,kama ww mwenyewe hujionei huruma nani atakuonea?EBU ONDOKA HAPO HARAK,AU KAMA VIPI NJOO KWANGU NIKUFUNDISHE BIASHARA,TATIZO MNATEGEMEA SANA WANAUME THATS Y U CNT BE INDEPENDENT,KWANI SI UNAWEZA KUFANYA KAZI WW?EBU NJOO IF U REAL CARE ABOUT YOUR LIFE.[/QUOTE]
 
ndo na mimi najiuliza, na je hiyo karatasi haiwezi kuombwa akiwa nje ya hiyo nyumba????? si ni proof tha their marriege has broken irrepareblyanayo????

woman please pack and go!!!!

good point bht, lakini mi naona suali hapo ni je nani atalipia operesheni??mi sina ushauri kwake lakini kwa wanawake wengine tujitahidi kujitegemea ili tuyatafutie ufumbuzi machozi na masoneko yanapokuja
 
good point bht, lakini mi naona suali hapo ni je nani atalipia operesheni??mi sina ushauri kwake lakini kwa wanawake wengine tujitahidi kujitegemea ili tuyatafutie ufumbuzi machozi na masoneko yanapokuja

Operation hailipiwi tena, amepona!
 
good point bht, lakini mi naona suali hapo ni je nani atalipia operesheni??mi sina ushauri kwake lakini kwa wanawake wengine tujitahidi kujitegemea ili tuyatafutie ufumbuzi machozi na masoneko yanapokuja

mamii operation alilipiwa baada ya kuingiliwa kwa lazima mara ya pili!!!

kweli kama Abdulhalim alivosema matatizo haya chimbuko lake ni utegemezi!! mama anamtegemea mume kwa kila kitu!!!

lakini kwa nini uogope kuyakabili maisha jamani???? ona sasa manyanyaso na kudhalilishwa huko!!!
 
to prove it, go and sleep with him, so you'll find out what the truth is, otherwise you have to cmment as it as usual we unataka usikie upande wa pili ukisema nini? ukisema ndiyo au?

Mkuu hapa hukujibu sahihi kabisa, umeonyesha haisira badala ya fikra.
"Kweli common sense is not common to common people"

Unaweza kuandika kwa kiswahili hapo nilipokoleza maandishi! halafu tuendeleee

Baadhi ya watu just put them in ur ignore list
 
jamani!!!!!!!!!!!!!!!this is toooooo much!ile haja tu ikitoka inauma zen then limtu linaingiza sijui kitu gani huko!y?kwann watu mnapenda kumkosoa Mungu?God created a very soft part for you men,not the aza wei round.Abd to you dada,seems umeanza ku enjoy na hiyo kitu,cheki sasa malinda yote utatolewa sijui utakuwa unakaa vipi,kama ww mwenyewe hujionei huruma nani atakuonea?EBU ONDOKA HAPO HARAK,AU KAMA VIPI NJOO KWANGU NIKUFUNDISHE BIASHARA,TATIZO MNATEGEMEA SANA WANAUME THATS Y U CNT BE INDEPENDENT,KWANI SI UNAWEZA KUFANYA KAZI WW?EBU NJOO IF U REAL CARE ABOUT YOUR LIFE.
[/QUOTE]

heheee lulu hufai kuwa advocate wewe!!!!

naona ungekuwa karibu ungemcharaza afu umsaidie kupack muondoke!!!
 
Huyo Mama aondoke kwa huyo mchawi, na awaeleze wasimamizi wa ndoa yao huo uchafu na ushenzi anaofanyiwa. Bro. Nguli MUNGU akubariki kwa maombi naamini Mwenyezi MUNGU ameyapokea.. AMEN
 
Mkuu hapa hukujibu sahihi kabisa, umeonyesha haisira badala ya fikra.
"Kweli common sense is not common to common people"

very true!!!!



Baadhi ya watu just put them in ur ignore list

very true!!!!
 
mamii operation alilipiwa baada ya kuingiliwa kwa lazima mara ya pili!!!

kweli kama Abdulhalim alivosema matatizo haya chimbuko lake ni utegemezi!! mama anamtegemea mume kwa kila kitu!!!

lakini kwa nini uogope kuyakabili maisha jamani???? ona sasa manyanyaso na kudhalilishwa huko!!!

oh, nimeachwa mbali wajameni, ngoja niache uvivu nisome thread nzima, senkyu mamii..
 
Back
Top Bottom