Emmyta(ww itika "Naam au Abee!"): Inabidi tu akubaliane na matokeo kwa sababu inaonekana walipokuwa wanachumbiana yy hakutaka kamwe kumwonjesha papuchi kwa misingi kwamba eti "thi uthubiri ngoja tufunge ndoa". Ss analia nini? C angekuwa ameligundua hilo mapema na kupima maji na unga?.
Mkuu soma tena pale kwenye uzi- anakukaribisha. Ww Wahi ss.Embu lete nionje pengine asali imepungua utamu nikishaonja utapata majibu hapohapo
ok nilishtuka nilidhani bidhaa tayari unayo ipo stand by!!!haaaa haa haaaBaada ya kununua
Grab his manhood give it a little kiss. Tell it nina kazi na wewe jioni.
Mchana mchana text him something naughty.
Men hate monotony. Style ile ile ya kila kitu deile. Msosi, mpangilio wa vitu ndani ama hata sex.
Unaweza kuta he is just bored. Spice stuff up.
[emoji106][emoji23] [emoji23] [emoji23]
Kweli kabisa mkuu mana haja zangu nitamalizia wapi kwa kipindi chote hicho. Nisingeweza kuvumilia aisee tena tunalala kitanda kimoja. [emoji124] [emoji124] .
Labda kama yuko nje ya mji au nchi.
Hapana. Linaamkaga Lol. Hajatuambia asubuhi analionaje. Au ajaribu amuwekee kale "kapicha au CD" zilizokatazwa kuoneshwa hadharani halafu aseme imekuwaje.[emoji2] [emoji2] Nimeshaitikia mkuu "Abeee"
Hivyo mkuu unamshauri azidi kuvumilia mpaka pale dude la mumewe litakapoamua kuamka. Si eti?
Nuksi huwa tunazitengeneza wenyewe.. Hivi kweeeli nishindwe kumwambia laazizi leo nina appetite???? Hata kumpapasa tuu jamanii nijue kama yaliyomo yaamoo????!!!
Unaliamsha kisha likisimama wewe unakalia kisha unajituma ukimaliza kazi yako unajitupa kando unalala, wala huna haja ya kusumbuka nae, kama mnara hausomi hapo ndo shida.[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Kweli kabisa mkuu mana haja zangu nitamalizia wapi kwa kipindi chote hicho. Nisingeweza kuvumilia aisee tena tunalala kitanda kimoja. [emoji124] [emoji124] .
Labda kama yuko nje ya mji au nchi.
Inabidi ajaribu aisee halafu atupe mrejeshoHapana. Linaamkaga Lol. Hajatuambia asubuhi analionaje. Au ajaribu amuwekee kale "kapicha au CD" zilizokatazwa kuoneshwa hadharani halafu aseme imekuwaje.
Hahaaa. Haya bana mkuuUnaliamsha kisha likisimama wewe unakalia kisha unajituma ukimaliza kazi yako unajitupa kando unalala, wala huna haja ya kusumbuka nae, kama mnara hausomi hapo ndo shida.
Hahaaa. Don't we love a bad boy too sometimes. Once in a while humping the stars out Of Me keeps me in my lane and cuts short my sharp tongueSome of ur sissies are just too decent to go that lane mpaka dushe linagoma kuamka hata wakikaa uchi.
I like 'a whore' in my bedroom,for ****'s sake!
Hahaaa. Don't we love a bad boy too sometimes. Once in a while humping the stars out Of Me keeps me in my lane and cuts short my sharp tongue
Habari za Handeni au korogwe mkuu??Nawashangaa sana yaani mpaka sisi ndo tuanze kumipapasa kila siku...aisee kwani raha twapata sisi tuu?...kwani ukimfungua zipu mumeo na kuitoa maik na kuanza kuibembeleza taratibu ni vigumu kwenu?
Sent using Jamii Forums mobile app
Ukimkuta mjeuri akiona hivyo hata haangaiki wala kustuka[emoji23][emoji23] ni bora kumuuliza ana tatizo gani.
Itakua kuna tatizo tu sio hali ya kawaida
Sent using Jamii Forums mobile app