Mume anaweza kukaa muda gani bila tendo la ndoa

Mume anaweza kukaa muda gani bila tendo la ndoa

Inatokea hasa mwanaume akiwa na msongo wa mawazo au financial situation haijakaa sawa, au mwanamke ni mtu wa makelele nyumbani jambo ambalo linamnyima mwanaume utulivu na anaweza kukaa hata mwezi bila kusex. Kingine huenda wameshindwa kukubaliana kuhusu ni njia gani watumie kupanga uzazi, mwanamke hataki kutumia njia mojawapo ya uzazi wa mpango na mwanaume hataki kutumia condom. Basi ndiyo mwanaume akaona bora afanye tendo kwa mara chache chache. Kwa ujumla jibu la matatizo wanalo wao wenyewe maana ndiyo wanaojua ni wapi wamejikwaa. Ila mara nyingi maneno ya ovyo ovyo na kelele za wanawake ndani ya nyumba huwa zinawaondolea wanaume utulivu.
 
Hakuna ciku maalumu na wala kitendo cha mwanaume kutofanya kitendo hch hakuna mazala yoyote ya kiafya au mnacemaje wadau.
 
Tatizo nyinyi mnapenda ngono mwanaume mtafutaji anaweza kukaa hadi siku 14 alafu mke ukikaa nae mda mrefu wastan wa miaka 10 nakuendelea anakuwa kama dada vile na mnakuwa mnafanana sura ham hile hupunguwe ili ujipime nilazima utafute nyumba ndogo ukiona ziwa tu mbo inashtuka mengine apige zowezi kukimbia inasaidia mzunguko wa damu uakuwa mkubwa
 
Swali la msingi:mwanzo kabla ya kupata huyo mtoto walikuwa wanakaa siku ngapi kabla ya kushiriki.?
 
Makadirio yangu ya haraka ni kuanzia siku mbili akilala na mkewe kila siku.

Kwasababu hata nikiugua dushe huenda mnara bila kujali hali.

Upungufu wa sperm yaweza kuwa ni ugonjwa au si mwaminifu au ni mwanachama wa 'puli'(masturbation)...kwa siku 14 angeweza kujaza visado kabisa!
 
Naomba kujuzwa mume anaweza kukaa mda gani bila ya tendo la ndoa?na je unaeza pima kama ni kweli kaakaa mda mrefu kwa kuangalia wingi au uchache wa sperm? A friend of mine ameolewa na anampenda sana mume wake na ni mzuri...msafi ana sifa zote za kua mke ana mtoto ,tatizo linalomkabili sasa hivi ni kwamba mume wake amekua anakaa mda mrefu sann bila kushiriki nae tendo la ndoa inaweza ikakaa hata siku 14 bila bila na akikutana na mumewe sperms zinakua chache mno mno,amelalamika vya kutosha mume wake anamwambia hamna kitu na anajua yeye(mume) si mtu wa tendo la ndoa na anaweza kukaa hadi mwezi bila tendo...kissing imekua tabu wakati mdada kwa kweli she loves it much...sasa amemuuliza mumewe kama kuna shida aambiwe ajirekebishe...kama aongeze usafi....au afanyeje mumewe anamwambia mke wangu tuna mtoto mdogo sana A year so anaogopa kumpa mimba ingine...wadau hii ni kawaida kweli?je ahisi mumewe ana mtu nje au punyeto anafanya sana?
wewe ni wa kike au wa kiume?

sperm_funny_joke.jpg
 
Ni ngumu sana kumuelewa mume eti ananidoo halafu sperm zinatoka ujazo wa kizibo cha soda....aaaaawww lazima niwe na doubt
 
[QAUOTE=Avemaria;8747144]Ngoja nikuitie snowhite, Fixed Point Kongosho Ablessed FaizaFoxy Kaizer, Asprin Teamo, Himidini, Mbu. Na babu DC naona ye keshajongea!

Nina imani hapo hutokosa jibu labda wasitokee.[/QUOTE]

^^
Avemaria nimeitika wito, naomba nieleze mambo mawili niliyoyaona kwa mleta mada kadri ninavyojua.
1: MUDA WA KUKAA BILA TENDO KWA MWANAUME
Hakuna muda uliothibitishwa kisayansi kwamba baada ya muda fulani mwanaume atahitaji tendo la ndoa. Hii kwa sababu ya hali ya afya, hali ya kisaikolojia, na hali ya mahusiano baina ya wanandoa. Hali ikiwa chanya mume atamhitaji mke walau kila siku au akijitahidi kuvumilia siku tatu na si zaidi ya juma moja. Chochote kinapokuwa hasi hapo, sio tu husababisha kukosa hamu ya tendo bali pia huathiri uzalishaji wa mbegu, uchovu, na hata uhanithi
2. TATIZO LINALOMGUSA MLETA MADA
Mume wa rafiki wa mleta mada ana matatizo ya kisaikolojia zaidi, iwapo tu hakuna matatizo ya ulaji.
Namtazama kiakili zaidi kwa sababu, nia ya kuhitaji tendo la ndoa kwa mwanaume huanzia akilini na kwa mwanamke huanzia moyoni. Ikiwa mwanaume ana msongo wa mawazo ikiwa ni fedha, kazini, amekwazwa kwa lugha hasi na mkewe, au amepata taarifa inayohusu maumbile yake nje au ndani ya ndoa, au tetesi za usaliti na mengneyo yanayomuathiri mfumo wake wa akili basi atakosa hamu ya tendo la ndoa muda wote mpaka apate suluhisho.
..
SULUHISHO
Ni wakati wa mwanamke huyo, kushirikiana kwa upole, lugha njema ili abaini ana jeraha lipi la moyo. Kama hapo kabla alikuwa anajiweza vema kitandani na mhitaji mzuri, basi mke adadisi hali ya kazini, adadisi tofauti yake kazini na nyumbani na hali ikizidi anaweza kumshirikisha Daktari.
Hoja ya kuwa na mwanamke wa nje naipa nafasi ya mwisho maana uchache wa mbegu haujali ni ndani au nje bali akague mawasiliano yao yapoje na hayo niliyoeleza
^^
 
Last edited by a moderator:
Hana tatizo, wanaume tupo tofauti, 14 days hata mimi hupitishaga. Priority yangu si sex, ni mambo mengine. Acha wivu.
 
Ni ngumu sana kumuelewa mume eti ananidoo halafu sperm zinatoka ujazo wa kizibo cha soda....aaaaawww lazima niwe na doubt
Lita ngapi zikitoka unakuwa huna doubt?
 
Ukiwa unaduu na mwanamke anaweza kufahamu umemwagia shahawa zenye ujazo kiasi fulani?
Kama anawezafahamu anatumia kipimo au njia gani kufahamu?
Naomba kuelimishwa tafadhali.
 
Back
Top Bottom