Mume anaweza kukaa muda gani bila tendo la ndoa

Mume anaweza kukaa muda gani bila tendo la ndoa

[h=2]Binafsi nakubaliana na kipima mbele;
Wanaume kwa wastani huhitaji sex kila siku hasa akiwa na mwanamke. Sasa kuishiwa hamu kwa kipindi kirefu hivyo inaweza kusababishwa na Msongo wa mawazo (stress), magonjwa kama pressure na kisukari, uzito wa kupindukia nk; ila stress zinazo leta na kukosa utulivu wa maisha zinachangia sana;
mf. mwanamme anapoingia ndani ya nyumba na kutanguliziwa madai ya v
itu flani flani, humuadhiri sana kisaiklogia>
Sisemi tusiwadai wanaume wakatimiza majukumu yao ya familia ila cha msingi ni tuwadai wakati gani ulio muafaka...
[/h]

point, ila mi nikioa nitaipiga daily labda ukute afya yake ama yangu hairuhusu
 
Naomba kujuzwa mume anaweza kukaa mda gani bila ya tendo la ndoa?na je unaeza pima kama ni kweli kaakaa mda mrefu kwa kuangalia wingi au uchache wa sperm? A friend of mine ameolewa na anampenda sana mume wake na ni mzuri...msafi ana sifa zote za kua mke ana mtoto ,tatizo linalomkabili sasa hivi ni kwamba mume wake amekua anakaa mda mrefu sann bila kushiriki nae tendo la ndoa inaweza ikakaa hata siku 14 bila bila na akikutana na mumewe sperms zinakua chache mno mno,amelalamika vya kutosha mume wake anamwambia hamna kitu na anajua yeye(mume) si mtu wa tendo la ndoa na anaweza kukaa hadi mwezi bila tendo...kissing imekua tabu wakati mdada kwa kweli she loves it much...sasa amemuuliza mumewe kama kuna shida aambiwe ajirekebishe...kama aongeze usafi....au afanyeje mumewe anamwambia mke wangu tuna mtoto mdogo sana A year so anaogopa kumpa mimba ingine...wadau hii ni kawaida kweli?je ahisi mumewe ana mtu nje au punyeto anafanya sana?
Wewe kila siku unampa staili hiyo hiyo moja ya mlalo wa mende. Ndio maana anakuchoka.
 
Miki mke wangu huwa nakaa hata miezi mitatu...na nikija fanya naweza piga kimoja tu au viwili basi.

Mwambie hivi ndoa sio ngono! Kuna mengi ya kufanya zaidi ya gegedo....kissing kwenye ndoa hifikia wakati hadi ukasahau huwa wanafanyaje..mume/mke ni wa kuheshimu na sio mnapigana mibusu as if ndio first time.
 
Hiyo situation ni ya rafiki yako au wewe mwenyewe...............

maana kuna vitu vingine hadi uanze kumuhadithia rafiki yako daah

Mmmh ww nawe,,,ur right

Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums
 
Umaskini wa nchi hii nao unachangiwa kwa kiasi kikubwa na mindset za raia wake. tuige Wajapan kufanya kazi kwa bidii na ngono isiwe kama ibada.

kwanza alivyoeleza kwa hisia zote zinazoonesha si za kusimuliwa ni yeye mhusika.
 
umeona eeh wajina sister haya ni maajabu ya watoto wa dotcom
 
Last edited by a moderator:
Akikaa zaidi ya mwezi ujue huyo ni mgonjwa labda kusiwepo mwanamke around
 
Majawabu ya moja kwa moja siyo mazuri. People are complex in nature: Hata hivyo kuna uwezekano wa jamaa kumpenda sana mtoto wake mdogo na kumhurumia mkewe asije akabeba mimba kabla mtoto hajakua vya kutosha - hilo laweza kuwa ni kutokana na kutoelewa namna ya kucheza na njia tofauti za kuzuia mimba.

Suala la muhimu ni wawili wakae chini kwa utulivu wajadiliane namna ya kuendeleza starehe yao bila kusingizia mtoto.

Nje ya hapo, kuna tatizo - japo si lazima jamaa awe anatoka nje.
 
Hiyo si kawaida. Wanaume kwa wastani huhitaji sex kila siku hasa akiwa na mwanamke. Sasa kuishiwa hamu kwa kipindi kirefu hivyo inaweza kusababishwa na Msongo wa mawazo (stress), magonjwa kama pressure na kisukari, uzito wa kupindukia, gubu la mke, n.k. Sababu ni nyingi ila ukweli ni kuwa hiyo si kawaida hata kidogo.

nakubaliana na wewe, hiyo si kawaida. yani baba flani akae siku 14 hajanigusa, na akinigusa hata mshindo hauonekani... hapo hakulaliki, lazima nimulike mwizi
 
nakubaliana na wewe, hiyo si kawaida. yani baba flani akae siku 14 hajanigusa, na akinigusa hata mshindo hauonekani... hapo hakulaliki, lazima nimulike mwizi


Huamini kwamba yanaweza kutokea bila kuwepo mwizi yeyote??
 
Back
Top Bottom