Mume anaweza kukaa muda gani bila tendo la ndoa

Mume anaweza kukaa muda gani bila tendo la ndoa

Ila babu, kwa kuangalia tu hayo makitu unajua kama mtu anapiga mechi nje, tena kama alikuwa kasafiri ndio balaa. Hata muda wa 'cha kwanza' nao husema jambo. mtu kasafiri mwezi mzima afu anarudi tu na kusimamia show dk 90?

Mie naogopa hata kuangalia nisije nikazimia.

Kuna vitu vingi sana kwa hii issue...ila mie nilitaka kujua kama kweli huyo mhusika bado anazo nguvu za kike....

Bahati mbaya sijajibiwa.

Haya mambo ya kungonoka yanasumbua sana akili za watu na siyo ya kukurupukia!

I wish I could talk to them both!
 
Hadi mnafikia steji ya kupiga hizo stori huwa mnakuwa hamna kazi za kufanya?

Kuna thread ilishawekwa humu ya aina za wanaume kwenye mambo yetu, itafute huyo atakuwa no 3
 
Sawa inawezekana ikawa sababu pia ila kwann hasemi...mbona anaulizwa sana....na mdada akitaka hivi akisema vile mumewe anamwambia tatizo wanawake wanacomplicate sana mapenzi....
 
Duuuh ningekua mie ndo mkeo ningekua namegwa daily nje aisee...miez 3...kissing hakuna et heshima mbele umekua mume wangu au baba yangu kiruuuuuu
 
Kabla ya kupata mtoto walikua hawajafunga ndoa...so walikua wakikutana kwa manati wanafanya yao wanaondoka.....akaolewa na mimba ya 8month so akajifungua ndo hayo anayaona😀
 
Hiyo si kawaida. Wanaume kwa wastani huhitaji sex kila siku hasa akiwa na mwanamke. Sasa kuishiwa hamu kwa kipindi kirefu hivyo inaweza kusababishwa na Msongo wa mawazo (stress), magonjwa kama pressure na kisukari, uzito wa kupindukia, gubu la mke, n.k. Sababu ni nyingi ila ukweli ni kuwa hiyo si kawaida hata kidogo.

Angalau wewe ndo umekuwa serious kumsaidia huyu dada sio wengine kejeli na maswali yasiyo na msingi na kushindwa kumsaidia mtoa hoja.
 
Miki mke wangu huwa nakaa hata miezi mitatu...na nikija fanya naweza piga kimoja tu au viwili basi.

Mwambie hivi ndoa sio ngono! Kuna mengi ya kufanya zaidi ya gegedo....kissing kwenye ndoa hifikia wakati hadi ukasahau huwa wanafanyaje..mume/mke ni wa kuheshimu na sio mnapigana mibusu as if ndio first time.

Wewe ndoa yako hiyo inatatizo,wallah nakuambia utakuwa unasaidiwa miezi mitatu goli (kaseja) moja mkubwa fumbua macho unasaidiwa,Na wewe mwenyewe unatatizo la nguvu za kiume kwa mwanaume rijali hawezi kukaa miezi mitatu bila tendo akiwa physically fit tena ana mke ndani
 
Kwahiyo yeye, ahhhh acha niseme tu wewe. Wewe unajiswafi tuuuuu alafu unasubiria mume wako akutongoze kila siku? Ndani ya hizo siku 14 unakuwa umemchokoza/mshawishi mpeane haki mara ngapi akakataa?

Nwy, kwa mwanaume unaeishi nae, unaemvutia, anaekufurahia na asie na tatizo lolote kubwa la kusumbua sana akili yake siku 3 ni nyingi. Kama una uhakika kwamba mumeo hana matatizo makubwa makubwa ya kumnyima raha jitazame wewe.
. . UHITAJI
Unaonyesha kumuhitaji?Kama wewe mwenyewe huonyeshi kumuhitaji inawezekana anachukulia kwamba hauko tayari, huna hamu nae ama umechoka kwasababu ya mtoto. Muonyeshe uone kama atakukatalia.
. .UBUNIFU
Ama anaboreka kwasababu hamna excitement, huna ubunifu wowote zaidi ya kuwa msafi. Hujui kumchokoza, huna lugha laini, huonyeshi ushirikiano wakati wa tendo n.k
. . STRESS
Pengine mwenzio ana stress na wewe sio msikilizaji hivyo anabaki nazo mwenyewe. Angalia hali yenu ilivyo kifedha, mko owkey? Au ndio madai kutoka kwako yameongezeka? Kazini je, unajua kama kuna jambo linalomtatiza huko? Ongea nae ujue kama kuna kitu kinamsumbua.
. .KELELE
Kama wakati wote akiwepo nyumbani humpumzishi na kelele + gubu anaweza akakaa hata miezi asikutamani achilia mbali siku 14.
. . WOGA
Mnatumia njia yoyote kupanga uzazi? Kama jibu ni hapana labda anaogopa mimba nyingine. Au hata kukuumiza kama sio muda mrefu tangu ujifungue. Hakikisha anajua ni safe kufanya na kwamba huumii.
. .MSAIDIZI
Labda kakutafutia msaidizi. Kama hapo juu huna matatizo anakukatalia tu bila sababu ya kueleweka basi mwaya hesabu manyoya.

Kabla ya kuhesabu sperm chunguza hali yenu, mabadiliko yako(yenu) kitabia, kiafya, kiuchumi na juhudi zako za kupendekeza tendo mpaka kutekeleza.
 
[QAUOTE=Avemaria;8747144]Ngoja nikuitie snowhite, Fixed Point Kongosho Ablessed FaizaFoxy Kaizer, Asprin Teamo, Himidini, Mbu. Na babu DC naona ye keshajongea!

Nina imani hapo hutokosa jibu labda wasitokee.

^^
Avemaria nimeitika wito, naomba nieleze mambo mawili niliyoyaona kwa mleta mada kadri ninavyojua.
1: MUDA WA KUKAA BILA TENDO KWA MWANAUME
Hakuna muda uliothibitishwa kisayansi kwamba baada ya muda fulani mwanaume atahitaji tendo la ndoa. Hii kwa sababu ya hali ya afya, hali ya kisaikolojia, na hali ya mahusiano baina ya wanandoa. Hali ikiwa chanya mume atamhitaji mke walau kila siku au akijitahidi kuvumilia siku tatu na si zaidi ya juma moja. Chochote kinapokuwa hasi hapo, sio tu husababisha kukosa hamu ya tendo bali pia huathiri uzalishaji wa mbegu, uchovu, na hata uhanithi
2. TATIZO LINALOMGUSA MLETA MADA
Mume wa rafiki wa mleta mada ana matatizo ya kisaikolojia zaidi, iwapo tu hakuna matatizo ya ulaji.
Namtazama kiakili zaidi kwa sababu, nia ya kuhitaji tendo la ndoa kwa mwanaume huanzia akilini na kwa mwanamke huanzia moyoni. Ikiwa mwanaume ana msongo wa mawazo ikiwa ni fedha, kazini, amekwazwa kwa lugha hasi na mkewe, au amepata taarifa inayohusu maumbile yake nje au ndani ya ndoa, au tetesi za usaliti na mengneyo yanayomuathiri mfumo wake wa akili basi atakosa hamu ya tendo la ndoa muda wote mpaka apate suluhisho.
..
SULUHISHO
Ni wakati wa mwanamke huyo, kushirikiana kwa upole, lugha njema ili abaini ana jeraha lipi la moyo. Kama hapo kabla alikuwa anajiweza vema kitandani na mhitaji mzuri, basi mke adadisi hali ya kazini, adadisi tofauti yake kazini na nyumbani na hali ikizidi anaweza kumshirikisha Daktari.
Hoja ya kuwa na mwanamke wa nje naipa nafasi ya mwisho maana uchache wa mbegu haujali ni ndani au nje bali akague mawasiliano yao yapoje na hayo niliyoeleza
^^[/QUOTE]

Yani kama mtoa mada hajauelewa ushauri huu wa Avemaria!!ushauri ni wa kitabibu haswa!!
 
Last edited by a moderator:
Kwahiyo yeye, ahhhh acha niseme tu wewe. Wewe unajiswafi tuuuuu alafu unasubiria mume wako akutongoze kila siku? Ndani ya hizo siku 14 unakuwa umemchokoza/mshawishi mpeane haki mara ngapi akakataa?

Nwy, kwa mwanaume unaeishi nae, unaemvutia, anaekufurahia na asie na tatizo lolote kubwa la kusumbua sana akili yake siku 3 ni nyingi. Kama una uhakika kwamba mumeo hana matatizo makubwa makubwa ya kumnyima raha jitazame wewe.
. . UHITAJI
Unaonyesha kumuhitaji?Kama wewe mwenyewe huonyeshi kumuhitaji inawezekana anachukulia kwamba hauko tayari, huna hamu nae ama umechoka kwasababu ya mtoto. Muonyeshe uone kama atakukatalia.
. .UBUNIFU
Ama anaboreka kwasababu hamna excitement, huna ubunifu wowote zaidi ya kuwa msafi. Hujui kumchokoza, huna lugha laini, huonyeshi ushirikiano wakati wa tendo n.k
. . STRESS
Pengine mwenzio ana stress na wewe sio msikilizaji hivyo anabaki nazo mwenyewe. Angalia hali yenu ilivyo kifedha, mko owkey? Au ndio madai kutoka kwako yameongezeka? Kazini je, unajua kama kuna jambo linalomtatiza huko? Ongea nae ujue kama kuna kitu kinamsumbua.
. .KELELE
Kama wakati wote akiwepo nyumbani humpumzishi na kelele + gubu anaweza akakaa hata miezi asikutamani achilia mbali siku 14.
. . WOGA
Mnatumia njia yoyote kupanga uzazi? Kama jibu ni hapana labda anaogopa mimba nyingine. Au hata kukuumiza kama sio muda mrefu tangu ujifungue. Hakikisha anajua ni safe kufanya na kwamba huumii.
. .MSAIDIZI
Labda kakutafutia msaidizi. Kama hapo juu huna matatizo anakukatalia tu bila sababu ya kueleweka basi mwaya hesabu manyoya.

Kabla ya kuhesabu sperm chunguza hali yenu, mabadiliko yako(yenu) kitabia, kiafya, kiuchumi na juhudi zako za kupendekeza tendo mpaka kutekeleza.

mh...interesting!
 
Inategemea nini kipo kwenye mindset yake,hiyo inawezekana kwa wanaume wachache.
 
Mambo gani hayo mkuu, sidhani kama nishawahi kuiona...

Hii thread ilifanya categorization za aina za wanaume kwenye mambo ya kufanya ngono:-

1. Wale wa kila mara

2. Wale wa kwa wiki mara 1 au 2

3. Wale wa kwa mwezi mara 1 au 2 (sikumbuki vizuri lakini alisema hawa kitu kikisimama tu inabidi wapige game kwa sababu kikilala ni wiki zingine kadhaa)

4. Hawa ni wale hata uende kwa mganga hakinyanyuki

Nimejaribu kitafuta hiyo thread nii-link pasipo kufanikiwa.
 
Ukiwa unaduu na mwanamke anaweza kufahamu umemwagia shahawa zenye ujazo kiasi fulani?
Kama anawezafahamu anatumia kipimo au njia gani kufahamu?
Naomba kuelimishwa tafadhali.

any way huenda ule mtiririko wa sperm anahis unaisha haraka
 
Duuuh ningekua mie ndo mkeo ningekua namegwa daily nje aisee...miez 3...kissing hakuna et heshima mbele umekua mume wangu au baba yangu kiruuuuuu
Acha michepuko wewe, ungemegwa nje kila siku ndo soolution? nadhani hujaolewa ndo maana unaona kila kitu rahisi tu,.....!!!
 
Ila babu, kwa kuangalia tu hayo makitu unajua kama mtu anapiga mechi nje, tena kama alikuwa kasafiri ndio balaa. Hata muda wa 'cha kwanza' nao husema jambo. mtu kasafiri mwezi mzima afu anarudi tu na kusimamia show dk 90?

Mie naogopa hata kuangalia nisije nikazimia.
Kuna mambo mengi Kongosho. Kwa namna tulivyoumbwa (wanaumea) kama kila kitu kipo okay ukikaa hata kwa muda wa wiki mbili na kuendelea, huwa zinatoka zenyewe tu(wet dreams). Kwa hiyo inaweza kuwa amesafiri na siku moja kabla ya kurudi home (kwa sababu ya kukumiss!🙂) akajikuta ameshachafua pajama/boxer au mashuka. Wengine wakizidiwa sana, wana opt kupiga 'puli' tu:shock::shock:. Hiyo ya kuchelewa cha kwanza (au kutoa 'lita' kiduchu) wakati ametoka safari pengine inaweza kuwa kiashiria lakini sio "confirmatory test" kuwa kacheza mechi ya nje.

Inategemea na umri pia. In my late 20s/early 30s, nilikuwa nikakaa wiki mbili tu bila ku do, lazima nitajikuta nimepata "wet dream" tu. Kwa sasa imepungua sana(stress nyingi, ubize, priorities zime shift etc) - I can easily stay for a month without any difficulty, na wakati wa mechi pia sina haraka wala papara - si ni mke wangu!? (nimejifunza namna ya ku hold!):tape2:
 
Back
Top Bottom