Mume ampiga mkewe nahitaji msaada wenu

Mume ampiga mkewe nahitaji msaada wenu

Ome

Member
Joined
Jan 2, 2008
Posts
79
Reaction score
25
Kuna familia moja ambayo mama ndiye anayejua watoto wale nini,wasome wapi, wavae nini na waishi wapi kwa maana ya kwamba hadi pango mama ndio anayelipia kodi. Mume hana habari na hivyo vitu, yeye anachojua ni kumpiga tu mkewe usiku kucha na sio mara moja yani akikaa sana ni siku 2 au 3.

Mama anauza mboga ili kupata mahitaji ya nyumbani, huyo baba sijui kazi yake. Huwa anamwambia mkewe ampe pesa alizopata akigoma anampiga sana, anaweza kaa ndani hata siku 3 bila kutoka kwa maumivu anayopata. Siku akiamua anapiga wote hadi watoto.

Mimi namuonea huruma huyu mama, ni mtu mzuri sana hafai kuishi na mume mkatili kama huyo. Pia nawaonea huruma hawa watoto kwani ipo siku huyu baba atamuua huyu mama na watoto watabaki wakiteseka.

Mimi naomba wataokuwa tayari kutoa msaada niwape details ya hii familia inapoishi.

Natanguliza shukrani zanga!!!!!
 
lakini huyu mama anajitakia, pole zake mana huyo baba ni mzigo mara mbili, yaani mtu tu aseme umpe pesa ambayo hajui umeisoteaje kwa ajili ya kuwatunza watoto wenu ucpompatia kipigo, jamani binadamu wengine hawauthamini utu wao kabisa, namtunzia watoto bado atoke uko anitwange mie na wanangu...haki ya nani kuna watu wamepata wanawake wa kuwachezea......
 
msaada kama upi ?

kama anaona hawezi kuishi nae si kila mtu achukue good time au ?
 
usiingilie ndoa za watu. Je kama hao watoto mume kadanganywa na anajua si wake? au wewe ni mzazi wao?
 
usiingilie ndoa za watu. Je kama hao watoto mume kadanganywa na anajua si wake? au wewe ni mzazi wao?

mh kaka utingo mbona ivo?
ur sound 2selfsh ..ata km si watoto wake kuto a ushauri wa kibinadamu si vibaya wew bwana.kwaiyo wewe kumsaidia mtu ni mpaka akuhusu?apana si ivyo bwana.....whotevev da reasons might b lakin izo swaga za mume afanyi kazi+kumpiga mkewe +mke ndo kubeba mizigo yote dahh mbona ni msalaba mzito?afu wew ndo wasema maneno km ayo......apana usifanye ivo kaka utingo.
uyo mwambie aende akapange nyumba nyngne......asepe na watoto wake uyo mume hana msaaaada zaidi ya kumsababishia maumivu na mwsho wa sku ataumia sana atashndwa ata kuhangaika tena kupata ela ya chakula kwa watoto na ilo jinamum la kiume!!!!!
si kiivo bwana
 
Mambo ya ndoa magumu. Unawea kutaka kusaidia kwa nia nzuri ukashushiwa tuhuma ya uchonganishi.

Jee huyo mama iwapo kweli anateseka kwa nini asilalamike kupitia mojawapo ya channel nyingi za kawaida kama ndugu, wanadini wenzake, mabest wao, uongozi wa kijiji, ustawi wa jamii, baraza la usuluhishi, nk? Usijekuta mwanandoa moja kumpiga mwingine ndiyo mapenzi yenyewe kwa taratibu zao!
 
mnhhhh...jamani mambo ya ndoa magumu haya.."mie nilifundishwa nisiingilie mambo ya ndoa za watu"...soo sina cha kuchangia hapa
 
Huyo mama kama kila kitu anajitafutia mwenyewe,yaani hapati msaada wowote kutoka kwa mumewe, kwanini anaendelea kuishi naye? ni bora aishi tu mwenyewe ili ajue moja sina mume basi! Na anaonekana atamudu tu maisha vizuri.
 
kale ka nyimbo ka Tshala muana
"bibi na bwana wakigombana nyumbani, uwache wenye mpaka wataelewana,
Lakini ukiwaningiliaaa eeeh wakipatana utabaki nalia mieeee mtoto wa mamaaa.!"
mpe pole zake huyo mama mwambie amuombe mungu atamtoa kwenye hiyo dhiki lakini sio sisi wanadamu nasi tuna yetu chungunzima yametuganda. NDOA si mchezo..!
 
Kama yeye ndiye anayelisha familia anasubiri nini hapo?sioni sababu ya msingi ya yeye kuwepo hapo aondoke,kama ni mume mungu atampa wa size yake huyo ni mwanaume suruali!
 
Kuna familia moja ambayo mama ndiye anayejua watoto wale nini,wasome wapi, wavae nini na waishi wapi kwa maana ya kwamba hadi pango mama ndio anayelipia kodi. Mume hana habari na hivyo vitu, yeye anachojua ni kumpiga tu mkewe usiku kucha na sio mara moja yani akikaa sana ni siku 2 au 3.

Mama anauza mboga ili kupata mahitaji ya nyumbani, huyo baba sijui kazi yake. Huwa anamwambia mkewe ampe pesa alizopata akigoma anampiga sana, anaweza kaa ndani hata siku 3 bila kutoka kwa maumivu anayopata. Siku akiamua anapiga wote hadi watoto.

Mimi namuonea huruma huyu mama, ni mtu mzuri sana hafai kuishi na mume mkatili kama huyo. Pia nawaonea huruma hawa watoto kwani ipo siku huyu baba atamuua huyu mama na watoto watabaki wakiteseka.

Mimi naomba wataokuwa tayari kutoa msaada niwape details ya hii familia inapoishi.

Natanguliza shukrani zanga!!!!!
Namuonea huruma huyo mdada.
Ila ushauri kuntu kama kweli anataka msaada. ampeleke polisi huyo jamaa yake.
Isije ikawa ni mbinu ya kuomba hela maana siku hizi kuna trick nyingi za kujiongezea kipato.
Peleka polisi uishi na amani na wanao huku ukijitaftia kipato cha daily kwa uhuru. ogopa senti za msaada
 
Kuna familia moja ambayo mama ndiye anayejua watoto wale nini,wasome wapi, wavae nini na waishi wapi kwa maana ya kwamba hadi pango mama ndio anayelipia kodi. Mume hana habari na hivyo vitu, yeye anachojua ni kumpiga tu mkewe usiku kucha na sio mara moja yani akikaa sana ni siku 2 au 3.

Mama anauza mboga ili kupata mahitaji ya nyumbani, huyo baba sijui kazi yake. Huwa anamwambia mkewe ampe pesa alizopata akigoma anampiga sana, anaweza kaa ndani hata siku 3 bila kutoka kwa maumivu anayopata. Siku akiamua anapiga wote hadi watoto.

Mimi namuonea huruma huyu mama, ni mtu mzuri sana hafai kuishi na mume mkatili kama huyo. Pia nawaonea huruma hawa watoto kwani ipo siku huyu baba atamuua huyu mama na watoto watabaki wakiteseka.

Mimi naomba wataokuwa tayari kutoa msaada niwape details ya hii familia inapoishi.

Natanguliza shukrani zanga!!!!!
Namuonea huruma huyo mdada.
Ila ushauri kuntu kama kweli anataka msaada. ampeleke polisi huyo jamaa yake.
Isije ikawa ni mbinu ya kuomba hela maana siku hizi kuna trick nyingi za kujiongezea kipato.
Peleka polisi uishi na amani na wanao huku ukijitaftia kipato cha daily kwa uhuru. ogopa senti za msaada
 
Kuna familia moja ambayo mama ndiye anayejua watoto wale nini,wasome wapi, wavae nini na waishi wapi kwa maana ya kwamba hadi pango mama ndio anayelipia kodi. Mume hana habari na hivyo vitu, yeye anachojua ni kumpiga tu mkewe usiku kucha na sio mara moja yani akikaa sana ni siku 2 au 3.

Mama anauza mboga ili kupata mahitaji ya nyumbani, huyo baba sijui kazi yake. Huwa anamwambia mkewe ampe pesa alizopata akigoma anampiga sana, anaweza kaa ndani hata siku 3 bila kutoka kwa maumivu anayopata. Siku akiamua anapiga wote hadi watoto.

Mimi namuonea huruma huyu mama, ni mtu mzuri sana hafai kuishi na mume mkatili kama huyo. Pia nawaonea huruma hawa watoto kwani ipo siku huyu baba atamuua huyu mama na watoto watabaki wakiteseka.

Mimi naomba wataokuwa tayari kutoa msaada niwape details ya hii familia inapoishi.

Natanguliza shukrani zanga!!!!!

Umemaliza kutatua matatizo yako hata ujihusishe na matatizo ya wenzako?
 
usiingilie ndoa za watu. Je kama hao watoto mume kadanganywa na anajua si wake? au wewe ni mzazi wao?

Umenena. Mbaraka Mwishehe katika tungo zake maarufu moja ilikemea mambo ya kuingilia ndoa za watu. Aliimba "Mambo ya mtu na mkewe waingilia kwa nini? "ukipigwa je"?
 
lakini huyu mama anajitakia, pole zake mana huyo baba ni mzigo mara mbili, yaani mtu tu aseme umpe pesa ambayo hajui umeisoteaje kwa ajili ya kuwatunza watoto wenu ucpompatia kipigo, jamani binadamu wengine hawauthamini utu wao kabisa, namtunzia watoto bado atoke uko anitwange mie na wanangu...haki ya nani kuna watu wamepata wanawake wa kuwachezea......
Tatizo lako Nyamayao unapenda sana watu wote wawe kama wewe.......hilo haliwezekani hata kidogo. Kumshangaa huyo mama hakusaidii sana, hivyo ndivyo alivyo kwahiyo unachotakiwa ni kutoa msaada.
 
unajua wanaume wengine huwa hawana ustaarabu ila sehemu moja tu ukiwa ustaaarabu wake uko makini basi hata afabye nn mwanamke hamkimbii inawezekana huyu jamaa yuko makini kwa ustaarabu huo

mwambie avumilie hakuna mkamilifu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom