Muhimbili: No Comments | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhimbili: No Comments

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 14, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,287
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    sure no comments, picha yenyewe tayari ni comments 99999.....!!!!
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,015
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Usiseme chochote
     
  4. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,397
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Oya mko serious au? Hii ni kabla au baada ya Uhuru, as in hiyo picha ni Tanzania?
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,539
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha!!
     
  6. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Du alafu hawa wote lazima wawe na kila mtu na gloves zake,wembe,pamba kama una unazaa sakafuni tena mwenyewe. Inasikitisha sana ee Mungu tuokoe toka katika utumwa huu,kama ulivyowaokoa wana wako toka kwa Farao
     
  7. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 5,104
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    enzi hizo zilikuwa black n white. Picha ya april this year. Angali labda kuna ndugu yako.
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,015
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hebu chunguza vizuri,
    naona kuna neti juu ya baadhi ya vitanda.
    Vinawekwaje hizo neti wakilala usiku?
     
  9. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,015
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hawa wote wana waume zao, au waliozaa nao.
    Wengine washazalia hapa mara kadhaa.
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,071
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    mkuu hii picha ni hospital ya temeke wodi ya wakina mama wajawazito ya zamani, kwa sasa inakarabatiwa na wakina mama wamehamishiwa kwenye jengo jipya kule chini kama unaeleka mochwali.
     
  11. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,015
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Haijalishi ni ya muhimbili, Temeke wala Singida.
    Ni Tanzania bado.
    kuwa temeke hakujahalalisha huduma ya aina hii.
     
  12. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii situation ya hospitali zote nchini.
    Sasa hapa ni majengo,
    Wamejaa, hakuna madokta,
    hakuna madawa
    hakuna vipimo,
    hakuna vitanda
    hakuna neti,
    Nadhani pia Hawana Rais
     
  13. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Hapa ni mbeya, kina mama wajawazito wanalala mzungu wanne
     
  14. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Muhimbili hapo
     
  15. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,782
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    Nape na mwigulu wanatembelea ma v8 ya milions 480
     
  16. salito

    salito JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,365
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    ngojeni kwanza presha yangu itulie.
     
  17. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    At least for now
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    ukipitia mahospitalini ukazunguka nchi hii kisha ukatembelea JF ukakutana na habari za akina shimbo na trilion 3 akiwa amehifadhi south Afrika, huku kila kukicha mali asili zetu kila kukicha zina safirishwa kinyemela huku vigogo wa serikali ya ccm wakijilimbikizia zaidi ya trilion 16 uswiss na kwingineko wakati watanzania wanajifungulia chini, hawana maji ya kumywa..ukiambiwa andamana hata mida hii utakuwa tayari kama mimi..
     
  19. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,015
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Rais Kikwete siku hizi anakagua uchimbaji madini Uingereza
     
  20. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
Loading...