Ndugu zangu kweli mwenye macho haambiwi tazama,,ni kweli jamaa wamearibu labda ukweli wanaujua wenyewe kwanini walifanya ville,,nduguzanguni kuhusu kifo labda mimi sitki kuwa msemaji wa familia ila naweza kusema yalikuwa ni mapenzi ya mungu,,hali halisi nii hii
kaka yetu bahati mbaya amekufa namaumivu yasioitajika,,ndugu yetu kweli madaktari walijichanganya kwa hili,,baadaye wakamfanyia operesheni ya kichwa,,ndugu yetu alikutwa na kansa ya ubongo ambayo kwa kweli kupona ilikuwa majaliwa yamungu,,
kabla ya kufanyiwa operesheni madaktari walikataa kabisa
mpaka wawepo watu toka wizara ya afya na ruhusa toka kwa maseru na waziri wa afya,,pamoja na hayo waliitaji kuakikishiwa usalama wao baada ya kazi,,kabla ya kufanya w2alituita ndugu wakaeleza wazi wanamfanyia operesheni lakini uwezekano wa kupona mdogo ndipo walipokubali,,,,tuwahukumu kwa makosa yao lakini si kifo,,hayo yalikuwa mapenzi ya mungu,,mungu amweke mahali pema peponi
amen
pdidy