Mufti Issa Shaaban Simba Atangaza Vita

Mufti Issa Shaaban Simba Atangaza Vita

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Posts
10,827
Reaction score
4,184
Lini? Tarehe 25/03/2011

Wapi? Viwanja vya Biafra, Kinondoni.

Alisema nini?



  • ameamua kuvunja ukimya na kuwaambia waislamu kote nchini umefika wakati wa kufanya mashambulizi dhidi ya watu ambao watabainika wanawakandamiza waislamu na uislamu nchini
Kulikuwa na pumba zozote kwenye mawaidha ya Mufti?
Ndiyo. Zilikuwepo.
pale aliposema ati waislamu ndiyo walisimama kidete katika kuhakikisha watanzania wanapata uhuru wao na walijitolea kwa hali na mali ikiwemo kutoa vijiwe vyao vya kahawa kwa ajili ya wapigania uhuru.

Chanzo cha habari hii ni wewe Jerusalem au ? Maana Angalia usije ukapigwa ban!! ohoo!

Yerusalema niko smart. Sipendi majungu, na siku zote niko updated na mabreking news. Hii habari nimeitoa gazeti la Jamba Leo. ukurasa wa 5, culumn mbili za upande wa kulia.
 
Lini? Tarehe 25/03/2011

Wapi? Viwanja vya Biafra, Kinondoni.

Alisema nini?




  • ameamua kuvunja ukimya na kuwaambia waislamu kote nchini umefika wakati wa kufanya mashambulizi dhidi ya watu ambao watabainika wanawakandamiza waislamu na uislamu nchini

Kulikuwa na pumba zozote kwenye mawaidha ya Mufti?
Ndiyo. Zilikuwepo.
pale aliposema ati waislamu ndiyo walisimama kidete katika kuhakikisha watanzania wanapata uhuru wao na walijitolea kwa hali na mali ikiwemo kutoa vijiwe vyao vya kahawa kwa ajili ya wapigania uhuru.

Chanzo cha habari hii ni wewe Jerusalem au ? Maana Angalia usije ukapigwa ban!! ohoo!

Yerusalema niko smart. Sipendi majungu, na siku zote niko updated na mabreking news. Hii habari nimeitoa gazeti la Jamba Leo. ukurasa wa 5, culumn mbili za upande wa kulia.



Hili nalo limeanzishwa lini? Lipo nalo kwenye orodha ya mkuu wa posta? IF so kesho naandamana kulipinga
 
Lini? Tarehe 25/03/2011

Wapi? Viwanja vya Biafra, Kinondoni.

Alisema nini?




  • ameamua kuvunja ukimya na kuwaambia waislamu kote nchini umefika wakati wa kufanya mashambulizi dhidi ya watu ambao watabainika wanawakandamiza waislamu na uislamu nchini

Kulikuwa na pumba zozote kwenye mawaidha ya Mufti?
Ndiyo. Zilikuwepo.
pale aliposema ati waislamu ndiyo walisimama kidete katika kuhakikisha watanzania wanapata uhuru wao na walijitolea kwa hali na mali ikiwemo kutoa vijiwe vyao vya kahawa kwa ajili ya wapigania uhuru.

Chanzo cha habari hii ni wewe Jerusalem au ? Maana Angalia usije ukapigwa ban!! ohoo!

Yerusalema niko smart. Sipendi majungu, na siku zote niko updated na mabreking news. Hii habari nimeitoa gazeti la Jamba Leo. ukurasa wa 5, culumn mbili za upande wa kulia.

Dah,we mkali Jamba leo tena?
 
Lini? Tarehe 25/03/2011

Wapi? Viwanja vya Biafra, Kinondoni.

Alisema nini?



  • ameamua kuvunja ukimya na kuwaambia waislamu kote nchini umefika wakati wa kufanya mashambulizi dhidi ya watu ambao watabainika wanawakandamiza waislamu na uislamu nchini
Kulikuwa na pumba zozote kwenye mawaidha ya Mufti?
Ndiyo. Zilikuwepo.
pale aliposema ati waislamu ndiyo walisimama kidete katika kuhakikisha watanzania wanapata uhuru wao na walijitolea kwa hali na mali ikiwemo kutoa vijiwe vyao vya kahawa kwa ajili ya wapigania uhuru.

Chanzo cha habari hii ni wewe Jerusalem au ? Maana Angalia usije ukapigwa ban!! ohoo!

Yerusalema niko smart. Sipendi majungu, na siku zote niko updated na mabreking news. Hii habari nimeitoa gazeti la Jamba Leo. ukurasa wa 5, culumn mbili za upande wa kulia.

:lol::lol::lol::lol::A S 41:
 
Source ya hilo gazeti nadhani HAKUNA GAZETI TAJWA KWA JINA HILO, umeleta mada vizuri lkn umepotoka na kuharibu.
 
Source ya hilo gazeti nadhani HAKUNA GAZETI TAJWA KWA JINA HILO, umeleta mada vizuri lkn umepotoka na kuharibu.

ngoja nimalizie fegi yangu nitakuja kurekebisha badaye. nahis kuna taipingi era.

lkn usifikisri huu ni udaku
 
Muwe makini sana hususan mnapojadili haya masuala ya kiimani. Kwani ni khatari sana haya. msifanye mzaha
 
Ama kweli wahenga walisema 'jasiri haachi asili' wote tunajua msingi wa itikadi ya huyu mtu ni ncha ya upanga, hivyo sasa anawakumbushia wafuasi wasisahau asili yao, ya visasi.
.
 
Angalia 'kiwingereza' chao sasa:


attachment.php
 
Muwe makini sana hususan mnapojadili haya masuala ya kiimani. Kwani ni khatari sana haya. msifanye mzaha

i repeaet this os noet udaku. kama kazeti ala Jamnabo Leo ni la udaku sawa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom