Muda gani ni sahihi kufanya mapenzi|?


God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
274
Likes
42
Points
45
God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
274 42 45
Kuna Bwana mmoja ameoa. Bwana huyo ni mfanyakazi wa ofisi moja ya serikali na mkewe ni mama wa nyumbani:

Habari kutoka kwenye chanzo cha umbeya zinasema kwamba:

Bwana huyo hufika nyumbani akitokea kazini mida kama ya saa kumi na moja jioni hivi. Akifika tu humwita mkewe chumbani kwa ajili ya kufanya mapenzi. Zoezi hilo ni la jioni ukiachana na shughuli ya usiku ambayo huwa nzito zaidi.

Kinachomuuma mwanamke huyo ni kwamba anaweza akawa anapiga stori na mashoga zake nje. Mmewe akifika tu anaita "mama nanii!". Mwanamke huyo akiingia tu ndani hawezi kutoka tena nje. Mwanzoni mashoga zake walikuwa wanashindwa kumwelewa lakini ikawabidi wazoee. Siku hizi wakiona Baba fulani anarudi kutoka kazini wanajua muda wa kazi tayari hivyo kikao chao inabidi kiishe kwa sababu mwenyeji wao inabidi akafanye majukumu ya kindoa.

Sasa wana JF, naomba kuuliza kama hicho kitu na sahihi au inatakiwa kuwe na specific time kwa wanandoa kufanya mapenzi!
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,755
Likes
982
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,755 982 280
Kama siyo mwizi muda na saa yeyote waweza fanya. Mapenzi ya usiku ndio yanazalisha watoto wasio na akili; ukijisikia mchana fanya na mtoto atazaliwa mwenye akili. Kama unasafiri fanya kuanzia saa 9 au 10 alfajiri ili kuuchosha mwili; utauchapa usingizi kuanzia safari inaanza hadi unafika ONYO usipande magari yenye historia ya ajali
 
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,012
Likes
319
Points
180
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,012 319 180
Mmmh hata kama ni ndoa shughuli ipo.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Si useme tuu ni wewe
Haya ya kwenda kumchunguza mke wa mtu akiingia ndani tuu ni shughuli inaanza sidhani kama ina hold
hata kama ni mke hawezi kuja kusema kuwa kila mume akirudi ni shughuli inaanza
inawezekana wana mambo yao wanayaongea
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Aiiii sasa mpaka majirani wanajua time zao za kufanya mbona haijakaa sawa???? Lakini hakuna muda maalum sema ndo hivo hakuna usiri tena maana jirani/mashosti wa mke wanafahamu
 
God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
274
Likes
42
Points
45
God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
274 42 45
Si useme tuu ni wewe
Haya ya kwenda kumchunguza mke wa mtu akiingia ndani tuu ni shughuli inaanza sidhani kama ina hold
hata kama ni mke hawezi kuja kusema kuwa kila mume akirudi ni shughuli inaanza
inawezekana wana mambo yao wanayaongea
Hizi ni habari kutoka kwa rafiki mmoja wa karibu wa mwanamke huyo!
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
77
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 77 0
Sahihi kwa nani?

Kuna sheria yoyote unadhani wamevunja?
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
9,595
Likes
1,116
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
9,595 1,116 280
Ahh!!! Mkuu hakuna muda maalumu wa kudinha saa yoyote mambo yakidi nda na my wife yako yuko fresh unaomba mzigo
 
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2010
Messages
1,339
Likes
164
Points
160
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2010
1,339 164 160
Mh sasa hii ni kaleee,
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Hizi ni habari kutoka kwa rafiki mmoja wa karibu wa mwanamke huyo!
Hakuna muda sahihi muda wowote tuu ukijisikia fanya mambo yako
na hao mashoga zake kukaa kwa mwenzao mpaka muda wa mume kurudi kwani hawajui time bana wakishaona jamaa anakaribuia kurudi wajiondokee tuu
 
K

Kachest

Senior Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
K

Kachest

Senior Member
Joined Nov 6, 2010
192 0 0
Acha saa kumi na moja mie hata saa nne kama wife fresh, mambo ya msosi yatajiseti baadae
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,086
Likes
14,120
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,086 14,120 280
saa nane na robo usiku hadi sa tisa kamili usiku, muda muafaka kabisa huo, dakika arobaini na tano tosha kabisa
 
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2008
Messages
1,984
Likes
308
Points
180
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2008
1,984 308 180
topic kama hii ilikuwa ikijadiliwa kiss fm leo asubuhi
THE MORNING KISS
My name is Salome. Something is bothering me about my fiancee. He always insist that whenever we make love, we have to do it during the day. He doesn't want us to make love at nite cause he says afterwards he doesn't get any sleep at all. Whenever we get cosy at nite, he ends up stayin awake all nite. But for me, i don't like the idea of love making during the day. How do i solve this?
 
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
2,672
Likes
180
Points
160
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
2,672 180 160
Kuna Bwana mmoja ameoa. Bwana huyo ni mfanyakazi wa ofisi moja ya serikali na mkewe ni mama wa nyumbani:

Habari kutoka kwenye chanzo cha umbeya zinasema kwamba:

Bwana huyo hufika nyumbani akitokea kazini mida kama ya saa kumi na moja jioni hivi. Akifika tu humwita mkewe chumbani kwa ajili ya kufanya mapenzi. Zoezi hilo ni la jioni ukiachana na shughuli ya usiku ambayo huwa nzito zaidi.

Kinachomuuma mwanamke huyo ni kwamba anaweza akawa anapiga stori na mashoga zake nje. Mmewe akifika tu anaita "mama nanii!". Mwanamke huyo akiingia tu ndani hawezi kutoka tena nje. Mwanzoni mashoga zake walikuwa wanashindwa kumwelewa lakini ikawabidi wazoee. Siku hizi wakiona Baba fulani anarudi kutoka kazini wanajua muda wa kazi tayari hivyo kikao chao inabidi kiishe kwa sababu mwenyeji wao inabidi akafanye majukumu ya kindoa.

Sasa wana JF, naomba kuuliza kama hicho kitu na sahihi au inatakiwa kuwe na specific time kwa wanandoa kufanya mapenzi!
SWALI!!
wewe unaeuliza ni wakiume au wa kike?. umeo au umeolewa?
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,013
Likes
15
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,013 15 135
Any time is TEA TIME...kazi kwako..
 
C

charndams

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
437
Likes
27
Points
45
C

charndams

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
437 27 45
kumbe unajua ni umbea halafu unatuletea hapa jukwaani. watu wengine bwana.....
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,117
Likes
1,787
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,117 1,787 280
mimi hapa ni msafiri niko njiani_sijui kama ntafika
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
katika ndoa hakuna muda wowote muafaka wa tendo la ndoa ... kwa huyo mwanamke alitakiwa ajue mume anataka nini na afanye maandalizi kuliko kulazimisha kukaa na mashoga hadi aitwe .. maana angeweza kuwaambia hao mashoga zake muda wa mr kuja umekaribia ngoja nikamwandalie chakula sasa kama yeye alishindwa basi mume lazima avae kofia yake
 

Forum statistics

Threads 1,213,166
Members 461,974
Posts 28,468,971