Muasho sehemu sehemu

MaxShimba

JF-Expert Member
Apr 11, 2008
35,811
2,000
 

Ukwaju

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
11,641
2,000
Bora Mbuzi Mzee umerudi tulikumiss
hicho kitu kimenasa upande na hivi kapiga white ameleta maswali mengi
naona anapanda stool ndefu kinyumenyume
naona anateremka viti vya counter kuwahi daladala
 
Last edited by a moderator:

Father of All

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
3,090
2,000
Mbuzimzee acha uhuni. Mbona unaleta picha za wanadamu badala ya vimwana vya mbuzi wenzio? Shame on you! Tuletee vituko vya mbuzi hasa wale walioko kwenye maulaji kama Njaa Kaya na wenzake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom