Mtu wa kusupply mayai anahitajika

CHIEF MGALULA

CHIEF MGALULA

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2009
Messages
845
Points
500
CHIEF MGALULA

CHIEF MGALULA

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2009
845 500
Ww Utakuwa Dalali Tu, 5000??????
 
Mlafu

Mlafu

Member
Joined
Sep 17, 2015
Messages
34
Points
95
Mlafu

Mlafu

Member
Joined Sep 17, 2015
34 95
TEMBO WANGU KUNA MAMA MMOJA YUPO HAPA DAR ANAFUGA NA AMALISHIA CHAKULA CHETU NINA UHAKIKA NA UBORA WA MAYAI YAKE NITUMIE NAMBA ZAKO NIKUUNGANISHE NA MPATANE NA BEI KABISA.
 
K

ki29

Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
12
Points
45
K

ki29

Member
Joined Oct 28, 2018
12 45
Habari za saa hii , nahitaji watu ku suppliers wa mayai ya kisasa yaliyo quality, nahitaji kuanzia trays100,200, 300 na kuendelea , kila siku nb: Nipo dar kwa Mwenye nayo au anajua sehemu yanapo patikana basi ani P.M namba zake
 
jang40

jang40

Senior Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
126
Points
225
jang40

jang40

Senior Member
Joined Mar 25, 2016
126 225
Nipo Mbeya ninauwezo kwa siku tray 30 kwa anae hitaji no 0788871919.
 

Forum statistics

Threads 1,315,048
Members 505,132
Posts 31,846,361
Top