Mtu mmoja awa albino baada ya kutumia Metakeflin

Mtu mmoja awa albino baada ya kutumia Metakeflin

Suala la vidonge vyenye Sulfur mlichukulie serious sana, Mwaka 2018 hizo Metakefrin zilitaka kumuuwa mke wangu, ni bahati tu alipona lakini hali ilikuwa mbaya ngozi iliungua yote hadi mdomoni na ingawa hakupata madhara kwenye viuongo vikubwa kama Ini ingawa macho hadi leo yanamsumbua
Pole sana mkuu na asante kwa ushauri.
 
Tatizo hili linahitaji matabibu bingwa wapatikane wengi angalau kila mkoa. Ndugu yetu huyu ameelezea kwa ufasaha tatizo la mwili kushindwa au kuacha kutengeneza seli za ngozi baada ya kubahatika kukutana na madaktari bingwa wa masuala ya mfumo wa kutengeneza seli lakini matibabu kupunguza athari hizo Tanzania ni changamoto kubwa. Anaelezea nini tofauti ya allergy na Vitiligo yaani mfumo wa mwili kushindwa kuendelea kutengeneza seli za ngozi:




Source: MwanaHALISI TV
 
Maralia...kwa dawa hizi za mzungu..
shida!
Hiyo metakelfin..alimeza mtu akababuka mwili mzima..kama kaungua na mafuta ya moto ...

Hakupona!

Tiba nzuri ni juisi ya ukwaju ukihisi tu dalili..
Au dawa zinaitwa Zandu....kabla homa haijakulaza..
Muarobaini..unachemsha majani yake
kunywa na kupiga nyungu ukiweza !



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nakubaliana nawe mkuu, kuna mhindi nilikuwa naongea naye kuna muda tukafikia kujadili mambo ya misosi. Alinieleza aina ya vyakula vyao nimeanza kupractise ktk familia yangu kwa ajili ya afya njema.
Kwa kifupi kuleni natura herbs na spices tu hutakaa usikie malaria wala ugonjwa kirahisi mwilini. Na hapo ndipo wenzetu wahindi wanatushinda. Wametujengea hospitali wanatumaliza na dawa ila wao huko hospitali hutawaona. Nenda kafanye research Agakhan, TMJ, Regency, Hindumandal, Muhimbili na hospital zote kubwa kama utawakuta. Japo population yao ni ndogo lakini ukweli spices na vitu vingine vya asili ndiyo vinawafanya wanakuwa fit muda wote. Mimi niko huko kwa spices and herbs tu ndiyo chakula changu kila siku asubuhi kabla ya breakfast and jioni 3 hours after supper ni lazima ninywe kitu cha asili. Less Sugar, less Carbohydrate, alcohol occasionally less red meat, etc
 
Nakubaliana nawe mkuu, kuna mhindi nilikuwa naongea naye kuna muda tukafikia kujadili mambo ya misosi. Alinieleza aina ya vyakula vyao nimeanza kupractise ktk familia yangu kwa ajili ya afya njema.
Superb Mkuu. All the best
 
Hafidh Damson Masokola (57) alikuwa katika na rangi yeusi kama watu wengine lakini mwaka 2010 alipougua malaria na kuanza kutumia metakeflin alibadirika na kuwa albino.

Masokola, mkazi wa Tabora anadai kuwa hakuwa anajua kuwa ana mzio na Sulphur, madini ambayo yako mengi kwenye dawa hizo alizotumia.

Madiliko yalianza taratibu kama ngozi yake kukosa ungavu. Aliporudi kwa madaktari alikosa kupata dawa ya kuweza kumrudisha katika hali yake ya mwanzo lakini walimpa ushauri wa kutumia chakula bora kama mboga za majani na matunda.

miaka 10 iliyopita inasemekana aliugua malaria na kutumia dawa aina ya Metakelfine hiyo ilipelekea mabadiliko yaliyomfanya kuwa mtu mwenye Ualbino na uchunguzi wa madaktari ulithibitisha kuwa mwili wake unawingi wa madini ya Sulphur

Masokola kwa sasa anatumia sunscreen ambayo inatumiwa na albino kwa kuwa ngozi yake humuuma sana akipigwa na jua.

View attachment 1362696

Scam

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Itakua alikunywa Mercury huyo au maji yenye Mercury
 
Kuna ambae alitumia hiyo metakelfin akawa kipofu kabisaaa
 
Back
Top Bottom