Mtu gani alisababisha upate kazi?

Mtu gani alisababisha upate kazi?

Sikuwahi kupata kazi kupitia mtu, nimeanza kupiga temporary jobs nilipomaliza tu O' Level wakati nasubiri majibu ya kwenda Advance, the same time nasoma tuition ya kujiandaa na Advance
Nikiwa Advance likizo zangu zote nilikua narudi kupiga tempo, nilivyomaliza form 6 nililaza mwaka mmoja kwasababu ya tempo nikaenda chuo mwaka uliofata. Likizo zote nikiwa chuo including field nilikua napiga tempo tu hadi nilipomaliza chuo tayari nilikua na uzoefu wa kutosha wa kuomba na kutafuta kazi taasisi za serikali na private. Kwa private nilikua naenda na bahasha yangu yenye academic attachments zangu naacha reception au kwa HR then nasubiri waniite. Zipo walizoniita zingine nilikosa lakini mara nyingi haikuwahi kutokea nikakaa bila kazi, nilikua naomba kazi nikiwa kazini so naenda napiga interview nikifanikiwa kupata na maslahi yakawa mazuri kule naacha huku naenda kule kupya ivyo ivyo. Kwa serikalini nilikua natuma application sekretarieti ya ajira UTUMISHI enzi hizo hakuna portal mnatuma hard copy then mnasubiri kuitwa kwenye interview pale MAKTABA KUU YA TAIFA posta. Majina walikua wanatoa kwenye website yao.Zipo nilizopata na nilizokosa pia, zipo zingine zilizogongana siku ya interview moja mtu unashindwa kujigawa unaamua kuchagua interview ya taasisi unayohisi iko vizuri kimaslahi. Siwezi kubeza wala kudharau style ya mtu kupata kazi kupitia mtu maana najua changamoto za upatikanaji wa ajira hasa kwa baadhi ya kada nyingi zenye ushindani mkubwa, naheshimu sana mapambano ya kila mtu katika utafutaji wa mkate wa kila siku. Kazi yangu niliyonayo leo nilituma barua siku ya deadline ndo naliona tangazo kwenye website, nikaona mambo ya kutype yatanichelewesha nikaandika barua kwa mkono nikiwa nyumbani nikaenda kupiga copy vyeti na cv yangu nikaenda posta kutuma kwa EMS. Nilikua shortlisted kwa interview then nikafanikiwa kupata kazi, position ilikua moja tu oral interview tulikua 9. Just sharing my experience
 
Mwamba alitaka kunitawala yani anataka kila akinihitaji nimsaidie analazimisha hapo hapo ukimwambia now sina mda nina kazi au nimechoka nahitaji kupumzika si unajua sijalala anaanza kuongea kwa nguvu mbele za watu kuna watu unawaunganisha kazi halafu wanaanza kukuvimbia.Afu isitoshe kila mshahara ukitoka alikuwa anataka kitu,mshahara wa kwanza nilimpa 30k nikabaki 100k mshahara wa pili nilimpa 50k nikabaki na 80k na huo ndo huo ukawa mwisho wangu wa kufanya ile kazi.Nikaenda kutafuta maisha sehemu ingine,wakati nipo huko nikasikia jamaa kabeba funguo zangu kwa mama mpangaji mwenzetu kauza vitu vyangu vya ndani vyote ety anafaidia lawama alizopewa mm kuacha kazi[emoji23].
Dah pole sana mwamba
 
Mwamba alitaka kunitawala yani anataka kila akinihitaji nimsaidie analazimisha hapo hapo ukimwambia now sina mda nina kazi au nimechoka nahitaji kupumzika si unajua sijalala anaanza kuongea kwa nguvu mbele za watu kuna watu unawaunganisha kazi halafu wanaanza kukuvimbia.Afu isitoshe kila mshahara ukitoka alikuwa anataka kitu,mshahara wa kwanza nilimpa 30k nikabaki 100k mshahara wa pili nilimpa 50k nikabaki na 80k na huo ndo huo ukawa mwisho wangu wa kufanya ile kazi.Nikaenda kutafuta maisha sehemu ingine,wakati nipo huko nikasikia jamaa kabeba funguo zangu kwa mama mpangaji mwenzetu kauza vitu vyangu vya ndani vyote ety anafaidia lawama alizopewa mm kuacha kazi[emoji23].
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
He,nyie mnabahati bhana Mimi ninadegree ya accountacy mwaka wa tano huu na aply naona nipumzike,nikiaply Naitwa interview Ila swali ninaloulizwa inakuaje mpaka leo haujaajiriwa na matokeo yako yapo vizuri najitetea pale Ila wengi nahisi wanakuwa hawaamini kuwa Sina kazi wengine wanahisi Kuna tatizo upande wangu nachoka kabisa
Sas kaka bila cpa utawezaje kuajiriwa hataukipata gpa ya 4.5 huwezi kupata kaz bila cpa mkuu ..fanya juhudi usome cpa kbla muda haujaenda sana
 
HVI kweli hapa hata mtu kusema anishike mkono

Kwenye NGOs hakuna kweli au taasisi ama sehem yoyote hakuna kweli

Yaan
Degree in Community Economic Development
Age 25
Status no job
Location mwanza(remote) au popote nafika.

Please help.me
Sasa mkuu umesoma ced kweli alfu unaenda kuapply kaz tpa uko serious kweli

Wew unapaswa kujikita kwenye Ngos tu kam action aid,right to play ,wolrd vision ,nk ..nk tra ,tpa ,takukuru ,temesa ,brela latra tuachie sisi mkuu
 
Mwanangu R. Aliniambia kuna bidhaa flani dili sana, kuna siku tulikua dubai akaniambia walijaribu tafuta kiwanda wakapata ila wanatengeneza kwa oda.
Nikaweka akilini hiyo.

Siku moja nikaona video mtu amepost anauza katika soko letu.
Nikaingia alibaba nika search jina la hiyo product nikakutana na same video nikajua hao wanachukua kwa huyu supplier.
Tukawasiliana nikaagiza mzigo wa kwanza pc 3. Faida laki 9 kila pc.
Zimefika zikaisha.
Nikaongeza 5 zikafika zikaisha.
Sa hivi kila mwezi nina wastani wa kuuza same product angalau pc 5.

Best business ever. Unakaa na mzigo ila siku ukiuza ni kicheko
Acha utapeli hapa biashra gani hyo kwann usiainishe

Kwanza wew uanpesa had unaenda dubai wkt wezako wako namtumbo uko ndani
 
Sas kaka bila cpa utawezaje kuajiriwa hataukipata gpa ya 4.5 huwezi kupata kaz bila cpa mkuu ..fanya juhudi usome cpa kbla muda haujaenda sana
Tumesoma kwa kuunga Sana,mpaka namaliza hata sikuamini,CPA wengi tunatamani sema ndo hivyo
 
Sasa mkuu umesoma ced kweli alfu unaenda kuapply kaz tpa uko serious kweli

Wew unapaswa kujikita kwenye Ngos tu kam action aid,right to play ,wolrd vision ,nk ..nk tra ,tpa ,takukuru ,temesa ,brela latra tuachie sisi mkuu
Ni sawa ila.niliend kama.connection tu
Mbona mtu anasoma education anaems kupiga kwanz mishe za sales
 
Pole Mkuu, structure CV yako kwa kuweka job description ambayo iko relevant na field yako na work experince nenda tafuta hata kampuni au hata pale ulipofanyia field yako ya degree nenda pale mwombe supervisor wako aku recommend kwamba unafanya part time job pale hii itakusaidia zaid kwani kampuni nyingi hazitaki mtu ambae anasema hana kazi jitengenezee historia ya kazi kibongo bongo ni changamoto kufanikisha bila kusema hata uongo kidogo unaoweza kukisogeza.All in all wakati wa Mungu ndio wakati sahihi zaidi mungu atakufungulia milango ya baraka muda ambao hautaamini.🙏
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom