Mtu gani alisababisha upate kazi?

Mtu gani alisababisha upate kazi?

Jamaa wa Ikuru ni rafiki yake na shemeji yangu

Ipo hivi jamaa wa Ikuru alikuja job kuna vitu nikamsaidia for free baada ya muda akajua Mimi ni shemeji yake na shemeji yangu ambae ni rafiki yake hapo ndio mazoea mm na yeye vikazidi
Dah kina binadam mnapata matokea mapema tu aisee..tushikane mikono
 
Khaa ilikua mkuu mbona unajuta??
Mwamba alitaka kunitawala yani anataka kila akinihitaji nimsaidie analazimisha hapo hapo ukimwambia now sina mda nina kazi au nimechoka nahitaji kupumzika si unajua sijalala anaanza kuongea kwa nguvu mbele za watu kuna watu unawaunganisha kazi halafu wanaanza kukuvimbia.Afu isitoshe kila mshahara ukitoka alikuwa anataka kitu,mshahara wa kwanza nilimpa 30k nikabaki 100k mshahara wa pili nilimpa 50k nikabaki na 80k na huo ndo huo ukawa mwisho wangu wa kufanya ile kazi.Nikaenda kutafuta maisha sehemu ingine,wakati nipo huko nikasikia jamaa kabeba funguo zangu kwa mama mpangaji mwenzetu kauza vitu vyangu vya ndani vyote ety anafaidia lawama alizopewa mm kuacha kazi😂.
 
Mwamba alitaka kunitawala yani anataka kila akinihitaji nimsaidie analazimisha hapo hapo ukimwambia now sina mda nina kazi au nimechoka nahitaji kupumzika si unajua sijalala anaanza kuongea kwa nguvu mbele za watu kuna watu unawaunganisha kazi halafu wanaanza kukuvimbia.Afu isitoshe kila mshahara ukitoka alikuwa anataka kitu,mshahara wa kwanza nilimpa 30k nikabaki 100k mshahara wa pili nilimpa 50k nikabaki na 80k na huo ndo huo ukawa mwisho wangu wa kufanya ile kazi.Nikaenda kutafuta maisha sehemu ingine,wakati nipo huko nikasikia jamaa kabeba funguo zangu kwa mama mpangaji mwenzetu kauza vitu vyangu vya ndani vyote ety anafaidia lawama alizopewa mm kuacha kazi[emoji23].
Jamani, mateso hayo...

Ila kutafuta kazi kunachangamoto sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom