. Ungekuwa karibu na KBH ningekukaribisha kahawa,any way cheza kistaarabu.aliye karibu na rwezaura singida karibu juice
Nipo hapa nalea....
Nipo Hongera Bar Sinza Aliyekaribu anijuze nina warembo wawili matata sana
nipo kilabu cha tupendane hapa malizia lita ya nne chimpumu mwana jf aliyepo asogee hapa tuagize na mbege.
Niko doria maeneo ya manzese,kuna jamaa wanapigana hapa,wala siwamulii...acha wauane
Nipo Adkam Hotel jijini Mwanza ila muda si mrefu ntakua Villa Park kucheki live band. Wa Mwanza mwezangu tuonane