Mtu aliye jirani na Meku's Moshi, tujuane hapa

Mtu aliye jirani na Meku's Moshi, tujuane hapa

Taarifa ya kuumiza!: Bado nipo moshi na hawa wenyeji wangu wataniua nataka kukimbia niende Arusha,wanakunywa ati ohoooo!
 
Nipo Catalunya jirani na mlimani city. Ukiingia tu nivaa kapero nyeusi kama uko jirani njoo pls
 
Preta;
Nikapanda mpaka pale Lusaka kununua nyama. Nimekodoa mimacho nilipopita pale Church UK wala sikukuona. Vipi au na weye ulikuwa pale kwenye msiba?

oooh......mkuu...ndio najiandaa kwenda kwenye ibada hapa Ngaruma......mi ni wa kipande hii meku.......lakini ngechiirhime iche kuirikira.......
 
oooh......mkuu...ndio najiandaa kwenda kwenye ibada hapa Ngaruma......mi ni wa kipande hii meku.......lakini ngechiirhime iche kuirikira.......

Njo luchelya machalari na wari. Uloda lohii kuwode cha ikyo pho lanye womii. Ngii kunu mpaka manza pho maka nyi inyo tupu
 
Hizi swaga za matapeli, yanini kukutana na watu baa, kama vp si mngetafutana mskitini au kanisani?
 
Back
Top Bottom