Mtoto wa mfalme


S

sony wega

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
234
Points
0
Age
34
S

sony wega

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2012
234 0
Habari wakuu , siku moja mfalme aliwaalika wanakijiji kuja kwake kwa ajili yakuwapa changamoto ili aweze kumwoza mtu atakaye vuka bwawa la mamba mpaka upande wa pili na kumpa bint yake kipenzi , mara mfalme akaskia pwaaa! Jamaa kaongelea mpaka upande wa pili basi mfalme akipiga makofi nakumwambia hongera sana sasa nakuzawadia bint yangu basi yule jamaa akasema sitaki bint yako wala nn qumamae namtaka ****** aliye nisukuma!!!
 
N

Naamans.kg

Senior Member
Joined
Jan 28, 2013
Messages
124
Points
0
Age
33
N

Naamans.kg

Senior Member
Joined Jan 28, 2013
124 0
Habari wakuu , siku moja mfalme aliwaalika wanakijiji kuja kwake kwa ajili yakuwapa changamoto ili aweze kumwoza mtu atakaye vuka bwawa la mamba mpaka upande wa pili na kumpa bint yake kipenzi , mara mfalme akaskia pwaaa! Jamaa kaongelea mpaka upande wa pili basi mfalme akipiga makofi nakumwambia hongera sana sasa nakuzawadia bint yangu basi yule jamaa akasema sitaki bint yako wala nn qumamae namtaka ****** aliye nisukuma!!!
haaa haaa haaa..!
 

Forum statistics

Threads 1,286,228
Members 494,902
Posts 30,887,738
Top