Mtoto wa mfalme wa iran (pisikali)

Mtoto wa mfalme wa iran (pisikali)

Huyu wa majani mapana au chumbageni huko! Pisi gani linatisha
 
Duuh, bro unajua kutukana matusi kama babalevo
 
Uchambuzi:
1)Sura-moderate
2)Shape -poor
Hitimisho:Morphology ya mbususu yake ni nzuri na tamu kwasababu ya miguu minene
 
Matumizi yake anayajua huyu Behaviourist njoo useme matumizi yake mkuu
Matumizi yangu tukufu ya chura ni haya:

1.Napenda sana kulalia chura kama mto nikiwa nimechoka😄😄😄

2.Kuipiga vile vimakofi vya mahaba.Kuna rahaa yake🙂🙂🙂

3.Ni sehemu nzuri sana ya kujishikiza na ambayo ipo very comfortable wakati wa doggy style😉😉😉
 
Kutokana na comments za watu + mlengwa kwenye uzi hapo ndio nauelewa ule msemo wa kwamba Mungu hawezi kukupa vyote.
 
Imenibidi nibonyee chini kama nakwepa ngumi ya mwana mfalme
 
Maumbo kama hayo ukikutana nayo kwenye mahusiano penzi usiombee udondokee mana utajuta.. Wa napenda sana sijui Maumbo ndoyanapelekea
 
Pichani ni Princess Qajar kwenye Ubora wake,
mtoto wa Mfalme wa Persia (kwa sasa Iran) miaka ya 1848 hadi 1898.

Ndiye mtoto wa kike wa Mfalme aliyewapa wakati mgumu wanaume kwani alikuwa mrembo sana. Kama unavyomuona. Binti mwenye tege la KIZANZIBARI.
Qajar aliwakataa wanaume wengi sana na 13 kati yao walijiua kwa kukosa penzi lake!
View attachment 1901846
Cheki wenye dini yao na mila zao wanavyovaa ila huku kuna waswahili wamevimbewa kiporo mtu akivaa hivyo watamshambulia hadi kumchania nguo eti yupo uchi
 
Back
Top Bottom