Mtoto wa mfalme wa iran (pisikali)

Mtoto wa mfalme wa iran (pisikali)

Jitu la kienyeji

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2014
Posts
4,426
Reaction score
7,942
Pichani ni Princess Qajar kwenye Ubora wake,
mtoto wa Mfalme wa Persia (kwa sasa Iran) miaka ya 1848 hadi 1898.

Ndiye mtoto wa kike wa Mfalme aliyewapa wakati mgumu wanaume kwani alikuwa mrembo sana. Kama unavyomuona. Binti mwenye tege la KIZANZIBARI.
Qajar aliwakataa wanaume wengi sana na 13 kati yao walijiua kwa kukosa penzi lake!
FB_IMG_1629558039131.jpg
 
🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Pichani ni Princess Qajar kwenye Ubora wake,
mtoto wa Mfalme wa Persia (kwa sasa Iran) miaka ya 1848 hadi 1898.

Ndiye mtoto wa kike wa Mfalme aliyewapa wakati mgumu wanaume kwani alikuwa mrembo sana. Kama unavyomuona. Binti mwenye tege la KIZANZIBARI.
Qajar aliwakataa wanaume wengi sana na 13 kati yao walijiua kwa kukosa penzi lake!
View attachment 1901846
 
Pichani ni Princess Qajar kwenye Ubora wake,
mtoto wa Mfalme wa Persia (kwa sasa Iran) miaka ya 1848 hadi 1898.

Ndiye mtoto wa kike wa Mfalme aliyewapa wakati mgumu wanaume kwani alikuwa mrembo sana. Kama unavyomuona. Binti mwenye tege la KIZANZIBARI.
Qajar aliwakataa wanaume wengi sana na 13 kati yao walijiua kwa kukosa penzi lake!
View attachment 1901846
[emoji16][emoji16][emoji16]
 
Back
Top Bottom