Mtoto wa Lowassa mbaroni kwa kumgonga trafiki

Mtoto wa Lowassa mbaroni kwa kumgonga trafiki

Kitendo cha makusudi kilichofanywa na mtoto wa Mh Lowasa Rais mtarajiwa cha kumgonga Trafiki katika makutano ya barabara ya Alihasani Mwinyi na Namanga . Trafiki huyo aliyekutwa na maswaibu hayo alikimbizwa katika hospital ya Mwananyamala kwa matibabu
 
Makusudi makubwa na dharau ya mtoto wa Rais mtarajiwa ya kumgonga trafiki aliyekuwa anaongoza magari katika makutano ya barabara ya Namanga na Alihassan Mwinyi.Kijana huyo Bernard alimgonga, trafiki huyo aliyekimbizwa hospital ya mwananyamala kwa matibabu.Cha ajabu alikamatwa na kuachiwa katika kituo cha polisi Oysterbay.
 
Sasa ndugu yangu hapo unategemea nini wakati Mzee wake hakuna anayemgusa. But yote yanamwisho sauti ya mnyonge siku zote ina nguvu dawa zao wote ziko jikoni zinachemka na siku sio nyingi itakuwa tayari ndipo watakapo jua hakuna alie juu ya sheria zaidi ya Mungu pekee.
 
Makusudi makubwa na dharau ya mtoto wa Rais mtarajiwa ya kumgonga trafiki aliyekuwa anaongoza magari katika makutano ya barabara ya Namanga na Alihassan Mwinyi.Kijana huyo Bernard alimgonga, trafiki huyo aliyekimbizwa hospital ya mwananyamala kwa matibabu.Cha ajabu alikamatwa na kuachiwa katika kituo cha polisi Oysterbay.
 
Makusudi makubwa na dharau ya mtoto wa Rais mtarajiwa ya kumgonga trafiki aliyekuwa anaongoza magari katika makutano ya barabara ya Namanga na Alihassan Mwinyi.Kijana huyo Bernard alimgonga, trafiki huyo aliyekimbizwa hospital ya mwananyamala kwa matibabu.Cha ajabu alikamatwa na kuachiwa katika kituo cha polisi Oysterbay.

Mzee hebu ipange vizuri zaidi hii..
Sio sahihi kwa yeyote kumgonga yeyote....
 
Usijali....wakati wa kumkamata yeye na familia yake uko mbioni
 
Mzee hebu ipange vizuri zaidi hii..
Sio sahihi kwa yeyote kumgonga yeyote....

Je mwisho wa dhamana kituo cha polisi ni saa ngapi.?
Himetokea Jumanne Jioni je umesikia amepelekwa mahakamani.?
 
Aah wanauzi bwana hawa trafiki hata mi nilitaka mgonga mmoja pale Salenda ndo wakome. Mh. Lakini hata angemuua si angelipa kalaki 7 tu.
 
Aah wanauzi bwana hawa trafiki hata mi nilitaka mgonga mmoja pale Salenda ndo wakome. Mh. Lakini hata angemuua si angelipa kalaki 7 tu.

Mmmm .!!!!!!!!
Natumaini ungekuwa rumande mpka sasa na dhamana usingeipata.Mkuu jaribu
 
Aah wanauzi bwana hawa trafiki hata mi nilitaka mgonga mmoja pale Salenda ndo wakome. Mh. Lakini hata angemuua si angelipa kalaki 7 tu.

Mmmm .!!!!!!!!
Natumaini ungekuwa rumande mpaka sasa na dhamana usingeipata.Mkuu jaribu
 
avatar10614_9.gif
 
Sheria haifanyi kazi ipasavyo Tanzania, huyu mtoto wa Lowassa, usishangae akendelea kupeta. Marehemu Ditopile alimwua dreva wa daladala kwa makusudi kwa risasi, hakufungwa. Kamanda Zombe aliamuru kuuawa kwa wafanyabishara wa madini, leo hii anapeta na kuidai serikali fidia.
 
Makusudi makubwa na dharau ya mtoto wa Rais mtarajiwa ya kumgonga trafiki aliyekuwa anaongoza magari katika makutano ya barabara ya Namanga na Alihassan Mwinyi.Kijana huyo Bernard alimgonga, trafiki huyo aliyekimbizwa hospital ya mwananyamala kwa matibabu.Cha ajabu alikamatwa na kuachiwa katika kituo cha polisi Oysterbay.


Lowassa hawezi kuwa Rais wa nchi hii hata afanyeje. Sio kwa watanzania wa 2015, haiwezekani!
 
Wana JF mmeipata ya mtoto wa aliyekuwa Waziri Mkuu Edward Lowasa?Amedhihisha kuwa juu ya sheria baada ya kumtia tairi( kumgonga)Trafiki aliyekuwa akiongoza magari katika moja ya makutano ya barabara hapa jijini Dar.Habari za kifikunyungu zinasema kijana amefanya hilo tukio makusudi akijua Dingi ni kigogo so hawezi kufanywa chochote.Macho na masikio je kesi hii ikifika kwa pilato itakuwa vipi?SHALLTHERE BE ANY INFLUENCE OF TITTLE OR FINANCIAL STATUS GONNA TAKE PLACE???????????????? LETS WAIT N SEE!!
 
Shilongile jana kabisha kwa nguvu sana kwamba sio mtoto wa lowasa ila ni ndugu yake tu
 
... jee hapa charge sheet itahusisha attempted murder ukiacha yale yanayomlinda askari polisi na yafuatayo katika sheria za barabarani?
 
so shame nawashangaa hao wananchi kwa nn hawakumpiga kipigo cha mbwa mwizi ili wajue akuna aliye juu ya sheria nisingevumilia kabisa asingekwenda kituoni bila kichapo maana hiyo ni ulevi wa madaraka ya baba zao
 
Back
Top Bottom