Mtoto mzuri mashallah malaika

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,305
2,000
 

tinna cute

JF-Expert Member
Sep 22, 2013
4,635
0
MziziMkavu hao wajukuu kweli wako?? Ni wazuri na warembo sana Nina hamu na watoto mie ningekua karibu ningeiba kamoja hapo!
 
Last edited by a moderator:

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,305
2,000
MziziMkavu hao wajukuu kweli wako?? Ni wazuri na warembo sana Nina hamu na watoto mie ningekua karibu ningeiba kamoja hapo!
wajukuu wa familia ndio wa kwangu mjukuu wa kaka yangu au dada yangu sio ndio mjukuu wangu? yaani mimi ninaitwa babu katika familia ingawa mwanangu hajazaa bado nina mtoto mkubwa wa kiume. Kama mtoto wangu angelikuwa ni mwanamke ningeshapata wajukuu wengi tu.
 

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,305
2,000
FaizaFoxy, kuja uone huku.
huyo bibie FaizaFoxy alikuwa yupo jela lupango amesha toka nini ? Huyu bibie Faizafoxy ni CCM damu mchafuzi akija huku ataleta uchafuzi wa maneno si unajuwa tena fujo zake huyo bibie ana fujo sana kimaneno hajuwi kuongea sijuwi Mzaramo nini?:becky: ninamchokoza kwa maneno ya matusi anaongoza huyo bibie.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom