Mtoto MCHANGA AOKOTWA LEO -Kimara/Baruti

Mtoto MCHANGA AOKOTWA LEO -Kimara/Baruti

Hayaaaaaaaaaaa!!! Mhhhhh!!! Haya bwana yangu macho!
Hivi haya mambo sindio kama ya msanii wetu fulani hapa bongo kwamba aliokotwa!!! Mh!inasikitisha.
 
Wajameni, inasikitisha sana. Nimefurahi kuwa yuko macho wala mnyama mbwa na paka hawakumshambulia. Kwa hakika huyu mtoto atakuwa ni wa namna ya pekee with sucess!!! Sasa mama uliyemtupa ndipo utashangaa na itakusuta maisha yako yote. Hata kama mwanaume kakataa mimba si bora umzae umpe mtu akulelee? Hata mimi niko tayari kulea mtoto kama kajukuu vile na nitakapenda mno. So sad.
 
Mungu amempenda zaidi ndo maana bado yu hai jina la bwana libalikiwr

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom