Mtoto kutoa Matongotongo macho yote leo siku ya pili

Mtoto kutoa Matongotongo macho yote leo siku ya pili

Sangoma

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Posts
344
Reaction score
165
Habari za majukumu wapenda mwanangu anawiki tatu tangu azaliwe na leo ni siku ya tatu tokea aanze kutoka na tongotongo lilianza jicho moja leo yamekuwa yote mawili nimeenda hospital ya wilayani kwangu wamesemani hali tu ya kawaida yataisha tu.

Naheshimu taaluma yao ila kwa hili jibu sijawa na imani na hawa wataalam mwenye kujua chanzo cha tatizo na jinsi ya kutibia tatizo anisaidie maana na hofu sana juu ya afya ya mwanangu nilipo ni serengeti mkoa wa Mara.

Waungwana ushauri wenu na nini kifanyike ili kumaliza hili tatizo au mwenye kuwa na namba za wataalamu wa magonjwa kama haya na magonjwa yote ya watoto aweke hapa itakuwa msaada kwangu na kwa wengine wenye matatizo mbalimbali ya kiafya juu ya familia zao na watoto wao shukrani sana kwa wote watakao changia mada husika.
 
Atakuwa na infection. So inabidi umpeleke hospital wafanye swab then watajua what kind of infection. atapata dawa sahihi. Pole
 
Mama yaake atakua alikua na maradhi yaliyompata mtoto wakati wa kujifungua, mie mwanangu pia alikua na tatizo hlo nikapewa racycline and aftr a week tatizo likaisha pia ni vyema ukaenda hospital kubwa ili wamchek dawa gani itakua nzuri kwake.

Si vyema kutumia dawa kwa mtoto mchanga bila uangalizi wa watoa huduma za afya
 
nijejaribu mkoani Dr amenipa hii dawa Tetracycline Eye Ointment amesema mtoto anapozaliwa uwekewa dawa ya macho namwanangu alipozaliwa akuwekewa hii dawa nimeambia nimwekee asubuhi na jioni kwa muda wa siku tano atakaa sasa .

IMG_0284.JPG
IMG_0283.JPG
 
mama yaake atakua alikua na maradhi yaliyompata mtoto wakati wa kujifungua, mie mwanangu pia alikua na tatizo hlo nikapewa racycline and aftr a week tatizo likaisha pia ni vyema ukaenda hospital kubwa ili wamchek dawa gani itakua nzuri kwake. si vyema kutumia dawa kwa mtoto mchanga bila uangalizi wa watoa huduma za afya
Shukrani sana na mimi nimefika hospital nimepewa hii dawa.
IMG_0285.JPG
IMG_0286.JPG
 
Mwanangu naye alianza kusumbuliwa na hili tatizo tangu juzi. Mama yake amemkamlia maziwa machoni na ameanza kupona(hii tiba aliitumia hata kwa watoto waliotangulia baada ya kushauriwa hivyo). Tatizo limehamia kwangu, nitumie dawa gani? Macho yanakuwa mekundu na kujaa matongotongo.
 
Back
Top Bottom