Mtizamo juu ya Tatoo

C

Christina George

Member
Joined
Sep 4, 2019
Messages
91
Points
125
C

Christina George

Member
Joined Sep 4, 2019
91 125
Wengi waliojichora baadae wanakuja kujuta, na wanatamani kuziondoa.

Ushahidi ninao
wanachora upuuz unaanzaje kujichora jina la mpenzi kama sio upuuz au eti unachora ua kwenye tako lazma ujute baadae mana utajiona kama kahaba.
 
monanja

monanja

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2014
Messages
289
Points
225
monanja

monanja

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2014
289 225
Hayo ni mawazo yako tu mkuu. Tattoo ni kama urembo na nikiona mtu kachora nafurahi sana.
Tatizo mi siwezi kuchora ila ningekua na ubavu ningeshachoraga
Any ways unamchukuliaje kwa mfano mtu anapokua na tatoo na akawa ndio kiongozi wako wa dini??
 
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2013
Messages
2,003
Points
2,000
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2013
2,003 2,000
Imenichukua almost 3 years kufikiria uamuzi wa kwenda kuchora tattoo and finally soon naenda kuchora tattoo yangu ya kwanza bila wasiwasi wowote.

Wabongo wanafiki sanaaaaa, unaogopa dhambi ya tattoo huku ukifurahia dhambi ya zinaa, pombe, unafiki na usengenyaji.
 
Geofrey Daniel

Geofrey Daniel

Member
Joined
Sep 30, 2014
Messages
55
Points
125
Geofrey Daniel

Geofrey Daniel

Member
Joined Sep 30, 2014
55 125
Jamaa!! Mi nakutahadhalisha tu, ukikuta demu ana tattoo mwilini, hata kama ni kaherufi kamoja tuwili. Vaa Condom saba man.
 
smigo4u

smigo4u

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2015
Messages
2,491
Points
2,000
smigo4u

smigo4u

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2015
2,491 2,000
Kujichora tattoo ni moja wapo ya ibada za kishetani...kwahiyo anayejichora chora na kujichanja chale ni mfuasi rasmi wa shetani.
Mungu wangu nina chale hadi kwenye nanilii yangu ila nilichanjwa nikiwa mdogo sana so nimekuwa nimezikuta je nipo kundi gani mkuu?
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
35,389
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
35,389 2,000
Ila kwa upande mwingine matajiri wengi wana tatto...


Cc: mahondaw
 
mimi mtakatifu

mimi mtakatifu

Member
Joined
Oct 11, 2019
Messages
33
Points
125
mimi mtakatifu

mimi mtakatifu

Member
Joined Oct 11, 2019
33 125
Wakuu salaam,

Wacha niende moja kwa moja katika mada Tajwa hapo juu. Nimekua na mtizmo tofauti kidogo ambao nimejaribu kuchukua hatua kidogo kuufanyia utafiti, na nimekuja kuona kama kuna ukweli fulani.

Wanawake walio jichora tatoo wengi wao wana hulka za kuwa cheap yani haupati shida uki muhitaji. yani kwa sasa nimefikia hatua naona demu akiwa na tatoo niki muhitaji wakati wowote naweza mpata bila shida.

Wakuu naomba maoni yenu kama mtizamo wangu huu uko sawa au mwaonaje.
Sio wote.
 

Forum statistics

Threads 1,342,645
Members 514,741
Posts 32,758,629
Top