Mtizamo juu ya Tatoo

monanja

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2014
Messages
289
Points
225

monanja

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2014
289 225
Wakuu salaam,

Wacha niende moja kwa moja katika mada Tajwa hapo juu. Nimekua na mtizmo tofauti kidogo ambao nimejaribu kuchukua hatua kidogo kuufanyia utafiti, na nimekuja kuona kama kuna ukweli fulani.

Wanawake walio jichora tatoo wengi wao wana hulka za kuwa cheap yani haupati shida uki muhitaji. yani kwa sasa nimefikia hatua naona demu akiwa na tatoo niki muhitaji wakati wowote naweza mpata bila shida.

Wakuu naomba maoni yenu kama mtizamo wangu huu uko sawa au mwaonaje.
 
Joined
Sep 4, 2019
Messages
91
Points
125
Joined Sep 4, 2019
91 125
Ayo ni mawazo yenu na kila mtu ana mtazamo wake..binafsi nimeshabook kuchora tatoo ya sura ya mama angu next week sababu sina picha yake kwenye cm angu ila kwenye album zipo lakini naona hazitadumu na napenda niwe na kitu mda ote ambacho nikikiona ni kama namuenz mama angu RIP...kaburi lake nimeshindwa kulifanya imara mana sina ela na ndugu baada ya kuzika wapo bze na mambo yao sasa ntamuenz vpiii na sitaki ibada za makaburini mimi kila mwaka..najua ni dhambi ila sura ya mama angu lazma ikae kwenye mwili wangu.
 

Forum statistics

Threads 1,344,386
Members 515,453
Posts 32,818,790
Top