Mtizamo juu ya Tatoo

D

Dollar hermees

Member
Joined
Sep 14, 2013
Messages
12
Points
45
D

Dollar hermees

Member
Joined Sep 14, 2013
12 45
Cha muhimu tumia Kondom
Wakuu salaam,

Wacha niende moja kwa moja katika mada Tajwa hapo juu. Nimekua na mtizmo tofauti kidogo ambao nimejaribu kuchukua hatua kidogo kuufanyia utafiti, na nimekuja kuona kama kuna ukweli fulani.

Wanawake walio jichora tatoo wengi wao wana hulka za kuwa cheap yani haupati shida uki muhitaji. yani kwa sasa nimefikia hatua naona demu akiwa na tatoo niki muhitaji wakati wowote naweza mpata bila shida.

Wakuu naomba maoni yenu kama mtizamo wangu huu uko sawa au mwaonaje.
 
CONTROLA

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2019
Messages
722
Points
1,000
CONTROLA

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2019
722 1,000
nina tatooo (mimi wakiume)

ukimuona wakike ana tatooo (mawazo yako yapo sahihi)

Hujakosea kabisa.

Ukifika muda unaulizia kuhusu wanaume

nitag nikwambie ipoje kwa wanaume
 
interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
6,471
Points
2,000
interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2018
6,471 2,000
Mada zinazochoma Watu 1 kwa 1 kama hizi huwa hazichangiwi kabisa lakini lete umbeya umbeya hivi sasa ujionee daaah...! Kweli ukweli kabisa ni mchungu sana
 
Slimsalim

Slimsalim

Member
Joined
Apr 20, 2015
Messages
96
Points
150
Slimsalim

Slimsalim

Member
Joined Apr 20, 2015
96 150
Ayo ni mawazo yenu na kila mtu ana mtazamo wake..binafsi nimeshabook kuchora tatoo ya sura ya mama angu next week sababu sina picha yake kwenye cm angu ila kwenye album zipo lakini naona hazitadumu na napenda niwe na kitu mda ote ambacho nikikiona ni kama namuenz mama angu RIP...kaburi lake nimeshindwa kulifanya imara mana sina ela na ndugu baada ya kuzika wapo bze na mambo yao sasa ntamuenz vpiii na sitaki ibada za makaburini mimi kila mwaka..najua ni dhambi ila sura ya mama angu lazma ikae kwenye mwili wangu.
kuchora tattoo sh ngap na kujengea kaburi sh ngap?
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
35,033
Points
2,000
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
35,033 2,000
Hayo ni mawazo yako tu mkuu. Tattoo ni kama urembo na nikiona mtu kachora nafurahi sana.
Tatizo mi siwezi kuchora ila ningekua na ubavu ningeshachoraga
 
Z

Zurri

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2018
Messages
10,351
Points
2,000
Z

Zurri

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2018
10,351 2,000
Hayo ni mawazo yako tu mkuu. Tattoo ni kama urembo na nikiona mtu kachora nafurahi sana.
Tatizo mi siwezi kuchora ila ningekua na ubavu ningeshachoraga
Kwanini huwezi kuchora mrembo ?
 
Z

Zurri

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2018
Messages
10,351
Points
2,000
Z

Zurri

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2018
10,351 2,000
Naogopa kutobolewa plus naangalia mbele zaidi. Tattoo zinakosesha watu fursa kwa mawazo kama haya kuwa tattoo ni uhuni
Okay,kwahiyo wewe kama ungekuwa una ubavu ungependa kuochora wapi yaani sehemu gani ya mwili wako ?
 
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
27,863
Points
2,000
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined Jan 21, 2014
27,863 2,000
Wengi waliojichora baadae wanakuja kujuta, na wanatamani kuziondoa.

Ushahidi ninao
 

Forum statistics

Threads 1,342,645
Members 514,741
Posts 32,758,629
Top