Mtimanyongo wa ITV kwa chama cha CUF. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtimanyongo wa ITV kwa chama cha CUF.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by propagandist, Oct 10, 2012.

  1. p

    propagandist Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TV hii imekuwa ni kawaida yake katika kuonesha na kuripoti habari za chama cha wanainchi CUF imekuwa ni kawaida kutoa picha ambazo lengo lake ni kuwakatisha tamaa wafuasi na wanachama wa CUF Kwa kupiga picha za pembeni kabisa ya mkutano sehemu yenye umati wa watu huwa hawapeleki Camera, imefanyika hivyo mkutano wa CUF wa Arusha na baadaye TV hiyo ikaja kuumbuliwa na Mlimani TV kwa kuonesha umati uliofurika uwanjani na kufuatiwa na magazeti, mf. mzuri gazeti la Fahamu mwanainchi. Leo tena wamerudia yale yale kwa kupeleka Camera sehemu ya viongozi, tunashindwa kutambua vitendo hivyo wanavyokifanyia chama cha CUF ni kwa faida ya nani? au kwa faida ya chama gani? kama mnaona hamtaki kuonesha habari za cuf kwa ufasaha kwa nini mnapata tabu kwenda kwenye mikutano yao tafuteni habari zingine. CUF ipo ndani ya mioyo ya wana CUF hamtaweza kuiua au kuidhofisha mtakufa nyie CUF itabaki.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Gazeti la Fahamu linamilikiwa na CUF.Mkutano wa CUF leo watu waliokuwepo hawakuzidi 100.Tuukubali ukweli hata kama ni mchungu.
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Endelea na propaganda zako wakati ukweli unaujua.
     
  4. mcfm40

    mcfm40 JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,021
    Likes Received: 1,655
    Trophy Points: 280
    weka basi wewe hizo picha zinazoonyesha CUF walifurika huko bukoba ili tuamini ITV inawaonea
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    nkutanio wa juzi arusha tv imani kwa mara ya kwanza niliwaona wakichukua matukia vipi leo hawakuchua..halafu kwanini cuf mligawa vipeperu misikitini na hamkufanya hivyo makanisani lakini na shukru waislam wa Arusha waliwapuua hawakuja kuwapokea lipumba wana hawakuja kwenye mikutano..safi sana waislam wa arusha
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,765
    Likes Received: 6,568
    Trophy Points: 280
    ID yake inasadifu kila kitu...
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,636
    Likes Received: 28,453
    Trophy Points: 280
    Hivi bado kuna chama kinaitwa cuf??

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  8. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...mleta mada, ITV sio TBC. ITV wanaonesha kilichotokea, TBC wanaonesha unachotakiwa kukiamini, so kwa hoja yako TBC itafaa zaidi.
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Ndiyo nashangaa hata Mimi ila nahisi ndio wala wanaotambulika kama ccm B!

     
  10. maghambo619

    maghambo619 JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 751
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    kipo kaka, sema kimebaki na prof lipumba na wasunah wachache.
     
  11. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Just pole zako,itv hawawezi kuunganisha picha za zamani na za sasa wanarusha habari mpya sio tbc hata taarifa ya tume ya haki za binadamu na utawala bora hawakurusha sababu imelaumu serikali na polisi kuhusu mauaji ya iringa
     
  12. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    kipo bububu na mwanakwerekwe huku bara sijakisikia kitambo, mjarabu bwana mmoja anaitwa mtatiro julius aweza eleza wapo wapi kwa sasa
     
  13. n

    nemasisi JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 1,840
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nafahamu bukoba na siasa za pale, japo sijaona huo mkutano kwenye tv najua wanaoweza kukusanya watu wengi pale kwenye mambo ya siasa ni Lwakatare na kagasheki tu, CUF pale ilishapotea tutawaonea itv tu
     
  14. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,998
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Jamani ITV kwanini mnawaumbua wenzenu? Lakini CUF si ipo serikalini kwanini TBCCCM haijaonyesha mkutano wa washirika wao?
     
  15. T

    The Worshiper JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chezea ITV weye!!!
     
  16. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,559
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    CUF ndio nini?
     
  17. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa mkutanoni tulijitahidi tulifika takribani vibaragashee 120 hivi.
    Jitihada za vipeperushi misikitini zimetusaidia.
    We'll keep it up!!!
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,042
    Trophy Points: 280
    Cuf ilikufa alipoondoka Mapalala
     
  19. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    cuf cuuf cuuufffffff.
    kama mlivodanganya arusha kwa kubeba watu mnataka ITV nao wadanganye umma kwa maslahi yenu?
     
  20. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tangazazeni mgogoro na ITV..:director:
     
Loading...