Mtazamo kuhusu maana ya pete iwapo kidoleni

Mtazamo kuhusu maana ya pete iwapo kidoleni

Msakaa Jr

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2017
Posts
7,451
Reaction score
7,930
Habari za wakati wakuu.

Ngoja twende moja kwa moja kwenye mada yetu.
Imekua ni utaratibu wa kawaida kwa wanandoa kuvishana Pete kidoleni wakati wa kufunga ndoa kanisani.Ikimaanisha kula yamini yakutoachana mpaka hapo kifo kitakapo watenganisha.

Kuna baadhi ya watu hudaikwamba "mapenzi hayapo kidoleni bali yapo moyoni" hivyo kupinga kabisa uvaaji wapete na huona kama ni mzingo usio wa lazima kuendelea kuubeba baada ya sherehe za kanisani.

Huku wengine wakidai kwamba "mwanandoa kuacha kuvaa pete kidoleni ni udhibitisho uliotukuka wa mtu huyo kua mzinzi".

Ninyi wakuu mnaamini katika mtazamo upi wa kwanza au wa pili?


nawasilisha.
 
Wengine wana allergy na metals. Hata chains hawataki kuvaa.
 
Pete haina maana coz wenye ndoa wenyewe wanavua Pete wanaendelea na michepuko.mapenzi c pete

Sent from my itel it1516 Plus using JamiiForums mobile app
 
Pete haina maana coz wenye ndoa wenyewe wanavua Pete wanaendelea na michepuko.mapenzi c pete

Sent from my itel it1516 Plus using JamiiForums mobile app
Sasa kwa nini hua wanakubari kuvishwa pale kanisani huo si unafiq?
 
hakauna hatamajibu hapa.
jamani pete zinatumika kama utambulisho..kwamba umeoa au umeolewa..na haivuliwi labda kuwe na sababu.
pete walichagua ivishwe kile kidole cha kabla ya cha mwisho kwa mkono wa kushoto.sababu kile kidole kuna mshipa unatoka moja kwa moja mpaka moyoni..kama huamini chukua kitu kama kijiti saaa hivi halafu fanya kama unachokonoa ndani ya kucha ya kile kidole uone utapata mtekenyo gani hadi kifuani pe kwenye moyo.
pete zimeamuliwa kuwa utambulisho..ila hata wakibadili utambulisho kwa kuwekwa alama usoni ili watu wajue huyu kaolewa au kuoa sio tatizo.
huu utambulisho unasaidia sana..eg wanaume wakiziona wanajua kashachukuliwa..hawatongozi cha mtu..labda wakware..
 
Nadhani jamii ilikubali utamaduni huu ila kama jamii inaona hauna maana tena basi ikubali usitumike tena.

Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
 
Kama ivyo hata cheti shekhe na padri kuwafata akuna mana kupaka hina zote mbwembwe wabongo bana

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Kama ivyo hata cheti shekhe na padri kuwafata akuna mana kupaka hina zote mbwembwe wabongo bana

Post sent using JamiiForums mobile app
Kwa hiyo kupaka hina lizama katika dini yenu mkuu?
Kama ivyo hata cheti shekhe na padri kuwafata akuna mana kupaka hina zote mbwembwe wabongo bana

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Nadhani jamii ilikubali utamaduni huu ila kama jamii inaona hauna maana tena basi ikubali usitumike tena.

Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
Kwani zamani tulikua tunafanyaje?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom