................ Mtarajiwa ....................


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
Kachafua Rangi ya Bajaji huyu na kijani yake
]
 
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
2,162
Likes
59
Points
145
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
2,162 59 145
Kamwe majaribio yasifanyike katika mhimili mwingine wa dola! Tumeshaona failure!
 
obsesd

obsesd

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
1,226
Likes
6
Points
0
obsesd

obsesd

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
1,226 6 0
heee! kwaio kushinda uchaguzi ni function ya mambo mengi enh!

watu hadi wanashinda kwenye vibajaji daah .........pesa kweli ni mwanaharamu.
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,598
Likes
247
Points
160
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,598 247 160
...ndo maana kako full time na misukule...
Can't imagine eti Ban Ki Moon baada ya muda wake akafanye upuuzi kama huu Korea! Huyu mama anajidhalilisha sana, UN Deputy Secretary General ni mtu mkubwa sana duniani..this is too low for her japo keshajiuzulu UN.
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,807
Likes
701
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,807 701 280
ukoo wa panya...makokoi,vibobori,mangayaya
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
Maigizo tu hayo yasikutishe
heee! Kwaio kushinda uchaguzi ni function ya mambo mengi enh!

Watu hadi wanashinda kwenye vibajaji daah .........pesa kweli ni mwanaharamu.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
can't imagine eti ban ki moon baada ya muda wake akafanye upuuzi kama huu korea! Huyu mama anajidhalilisha sana, un deputy secretary general ni mtu mkubwa sana duniani..this is too low for her japo keshajiuzulu un.
ukishakua kwenye siasa akili unaacha kwenye pochi
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
Siasa ina mambo jamani
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
Huyu anazungushwa nchi nzima kimalengo na kimkakati
 
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
6,955
Likes
269
Points
180
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
6,955 269 180
Can't imagine eti Ban Ki Moon baada ya muda wake akafanye upuuzi kama huu Korea! Huyu mama anajidhalilisha sana, UN Deputy Secretary General ni mtu mkubwa sana duniani..this is too low for her japo keshajiuzulu UN.
...lazima wanaagenda ya siri na jk,sio bure kujidhalilisha kwa namna hii,maana hata huko UN uswaiba wa jk na moon ndo uliompa shavu huyu mama...
 

Forum statistics

Threads 1,252,128
Members 482,015
Posts 29,797,514