Mtanzania Anayeishi Spain

LOSEJMASAI

JF-Expert Member
Feb 18, 2013
330
1,000
Lengo ni tujue tu uko spain.haya na me niko norwich-uk kimasomo
aahahhahah,, haya bhana. Nipo huku boss nina muda sana now,, ingekuwa lengo ni hilo ningekuwa nimepost toka zamani tu. Shida hapa TZ hawana Ubalozi,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom