Mtangazaji wa Radio 47: Rais Samia anataka kutuharibia Rais Ruto

Mtangazaji wa Radio 47: Rais Samia anataka kutuharibia Rais Ruto

Huyu mtangazaji wa Kenya, anamuita rais wetu Bi Msumi!,
Kisha anasema mwanamke anapoongelea mikwaju anaeleweka, huku akionyeshea mikwaju hiyo kwa ishara ya mkono!.

Watanzania Wazalendo tusikubali udhalilishaji huu wa viongozi wetu na media za jirani!.

Niliwahi kuandika humu na kuuliza kuhusu Uzalendo wa ajabu wa Watanzania: Nchi inatukanwa, Rais anatukanwa, tumenyamaza. Huu ni Uzalendo gani?

Tusikubali!.

P
Hakika tusimame nae kwa kumkana, haya si maneno yetu kama watanzania, akiwa kama mwakilishi wa wananchi wa Tanzania sisi hatujamtuma haya, bali huo ni msimamo wake na jinsi anavyoamini katika falsafa yake ya uongozi, hata,
Ruto anaelekea kwenye uchaguzi, lazima he was so surprised na hizi remarks, na kuzi endorse kwenye taifa kubwa na linalojielewa kama KE, ni sawa na kujichimbia kaburi la kisiasa.
 
Huyu dogo ana miaka 19 but thinking yake ni beyond : he can challenge our president statement duh ;ila TZ kuna waziri kombo aliehishaga BBC kuwa hakuna watu waliokufa kwenye maandamano

anapigia makofi statement kama ile
Ujinga ni mzigo na aibu
 

Attachments

  • instaget.mp4
    2.8 MB
Hakika tusimame nae kwa kumkana, haya si maneno yetu kama watanzania, akiwa kama mwakilishi wa wananchi wa Tanzania sisi hatujamtuma haya, bali huo ni msimamo wake na jinsi anavyoamini katika falsafa yake ya uongozi, hata,
Ruto anaelekea kwenye uchaguzi, lazima he was so surprised na hizi remarks, na kuzi endorse kwenye taifa kubwa na linalojielewa kama KE, ni sawa na kujichimbia kaburi la kisiasa.
Ruto amekana kuwa hajajadili na Samia hiyo kitu , anashangaa sana kusikia ile kauli and he was wondering kwa Cabinet yake kuwa mbona we never discussed something like that : maana kwa Kenya kauli kama ile na taifa lenye weledi ni kama una incite machafuko

Ruto ikabidi atumie diplomacy ya kauli ya watanzania na wqkenya sio maadui; na akaomba kuirudia kauli- maana alijua Samia amesha act low level brain
Samia siku zote intellectual yake ipo chini : kwenye kila speech yake lazima aache gumzo na nashangaa hii kina msigwa hawajarekebisha kusema Mama alikuwa anatania tu 😀

Nadhan na wao wamemchoka

Muda utaongea
Cc: Smart911
 

Attachments

  • instaget.mp4
    2.8 MB
Ruto amekana kuwa hajajadili na Samia hiyo kitu , anashangaa sana kusikia ile kauli and he was wondering kwa Cabinet yake kuwa mbona we never discussed something like that : maana kwa Kenya kauli kama ile na taifa lenye weledi ni kama una incite machafuko

Ruto ikabidi atumie diplomacy ya kauli ya watanzania na wqkenya sio maadui; na akaomba kuirudia kauli- maana alijua Samia amesha act low level brain
Samia siku zote intellectual yake ipo chini : kwenye kila speech yake lazima aache gumzo na nashangaa hii kina msigwa hawajarekebisha kusema Mama alikuwa anatania tu 😀

Nadhan na wao wamemchoka

Muda utaongea
Cc: Smart911
Ipo siku atakuja kukiri hadharani atrocities zote alizofanya. Damu ya mtu mmoja tu haiendi bure, imagine damu za watu wengi vile. Kuweweseka ni lazima.

Alijidai yeye anabwatuka tu wasaidizi wake watarekebisha ila ukweli ni kwamba she's being haunted by the blood she shed.
 
Pascal bhana unaona moja unasema ni tano utatukanwa sana aisee nakushauri bora ukae kimya tu kuliko kuonekana tofauti mbele ya jamii..
Mkuu Isanga, Isanga family , mimi nilisoma HGL, hivyo ni mwana fasihi, moja ya vitabu vyetu vya fasihi ni kitabu cha "An Enemy of the People", kilichoandikwa na Hendick Ibsen, kuna mtu anaitwa Dr. Stockman, alikuwa mkweli kupitiliza, msema kweli, mtenda haki, akahesabiwa ni an enemy of the people!, akanifundisha a strong man, is the one who can stand alone!.

Nikiangalia ile JF ya mwaka 2006, wale wazee wa calibre yangu ambao bado active humu ni wachache, kutokana na kushindwa kuvumilia kutukanwa na vitoto humu!, mimi kwa bahati nzuri, nina ngozi ngumu, mamba atasubiri!, mtu yoyote akinitukana, kwanza anakula like, kisha namjibu kwa kumbariki!.
As long as ninasimama na ukweli, nitaendelea kusimama!.

P
 
Mkuu Isanga, Isanga family , mimi nilisoma HGL, hivyo ni mwana fasihi, moja ya vitabu vyetu vya fasihi ni kitabu cha "An Enemy of the People", kilichoandikwa na Hendick Ibsen, kuna mtu anaitwa Dr. Stockman, alikuwa mkweli kupitiliza, msema kweli, mtenda haki, akahesabiwa ni an enemy of the people!, akanifundisha a strong man, is the one who can stand alone!.

Nikiangalia ile JF ya mwaka 2006, wale wazee wa calibre yangu ambao bado active humu ni wachache, kutokana na kushindwa kuvumilia kutukanwa na vitoto humu!, mimi kwa bahati nzuri, nina ngozi ngumu, mamba atasubiri!, mtu yoyote akinitukana, kwanza anakula like, kisha namjibu kwa kumbariki!.
As long as ninasimama na ukweli, nitaendelea kusimama!.

P
Sawa mkuu wangu mimi nimeanza kukusikiliza nikiwa naenda kwa Bibi na alikua anapenda sana kuweka redio unayotangaza kwa sasa ni Marehemu nilianza kukufatilia muda mrefu sana endelea kunipa haya madini nitafatilia hicho kitabu aisee..
 
Back
Top Bottom